Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Mazda 3 và 6 và CX5 đang giưx ngôi vị đầu baeng qua mặt Cam và Altis luôn kìa . Thiết kế quá đẹp nhiều Option giá lại hợp lí

Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Thấy mấy em Mazda 6, 3 này có tính năng: đèn báo rẽ tích hợp trên gương chiếu hậu nhưng không hiểu vì sao lại chỉ tích hợp mỗi 2 cái led chấm rìa gương để xe sau nhìn thấy còn xe ngược chiều thì không thấy có đèn báo rẽ (trong khi đèn báo rẽ chính ở bộ đèn trước khi đi ban đêm rất dễ bị đèn chiếu sáng lấn mất làm cho người đối diện cũng không nhìn thấy xe đang báo rẽ).
Theo em phần thiết kế này là một điểm trừ nặng, vì có ảnh hưởng lớn đến tính an toàn khi lưu thông.

• Like
Reactions: Nhut__Le
Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
Đèn trước và sau ngầu nhất ... hehe

Xí cho em hỏi , clip này do OS làm hả ? vậy OS có máy báy trực thăng để quay phim ah ?

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
Đèn trước và sau ngầu nhất ... hehe

Xí cho em hỏi , clip này do OS làm hả ? vậy OS có máy báy trực thăng để quay phim ah ?
Hôm bữa thấy anh cải giới thiệu cái UFO rồi mà, chắc là dùng nó quay.
Em đã chạy qua M3 đời cũ và premacy, rất thích độ vọt của máy Mazda.

Hạng B2
30/3/14
332
770
93
Cửa nẻo nào so sánh Thánh Altis chứ , 2 tháng vừa qua Thánh cảm ho sổ mũi nên Thánh chưa hiển linh thôi . Đẳng cấp doanh nhân thành đạt , thanh niên ưu tú , phụ nữ hiện đại mới xứng với Altis à :)

Hạng B2
4/8/14
307
234
43
34
Quay clip ấn tượng quá, Mazda 3 đã đẹp lại càng thêm phần lung linh. Thích nhất lúc xe chạy trong rừng, camera bay trên cao quay xuống, cứ như tưởng là Hollywood đang quay tại VN.
P/s :Bác OS nào muốn lái thử chính chiếc Mazda 3 2.0 màu trắng này thì inbox em
@I_love_Mazda hoặc call vào số cầm tay của em @0902 342 319 em đăng kí mượn xe cho các bác test nhé.

Mình nghĩ nó sẽ kéo máy lạnh bằng ắc quy hoặc một bộ phận hoạt động độc lập nào đó;
nhưng làm sao ắc quy kéo nổi cái lốc máy lạnh nhỉ???
Em nghĩ việc này cần phải test kỹ lại xem sao. Với xe Mercedes cũng có chức năng này nhưng khi động cơ ngắt thì chỉ còn quạt gió thôi. Khi máy nổ lại thì mới có AC
Một điều quan trọng có thể mấy bác mới nhận xe, không được NV giải thích kỹ sẽ thắc mắc tại sao có lúc nó không hoạt động? Đó là chỉ khi nào các bác tắt máy xe lâu, trong khoang sẽ nóng. Khi bác vừa nổ máy lại độ lạnh trong xe chưa đủ thì chức năng Ngắt động cơ cũng chưa hoạt động theo. Khi nào có đủ độ lạnh trở lại thì nó sẽ hoạt động thôi. (Xe Mercedes-Benz)
Em không rõ Mazda hoạt động giống thế này không nữa :)