Hạng B2
12/11/15
493
4.607
93
39
Gửi 2 bác tham khảo clip so sánh có đủ tình huống "vào cua tốc độ nhanh" và "động cơ mạnh yếu" nè.
Bác chú ý để chất lượng cao mới thấy rõ độ nghiên của xe và bánh hổng khỏi mặt đường nhóe :)

Này chắc cờ nhíp quảng cáo subaru hehehehe.

Hạng B2
30/7/13
310
217
43
35
Em ko biết bản 2.5 thế nào nhưng em chạy thử bản 2.0 sl cảm giác ồn hơn so ới sorento, cx5. Ồn từ khung gầm, đường ko có nhưng tiếng máy gào vào. Nhất là khi đạp ga, máy ì

Hạng D
5/7/16
1.956
13.926
113
Xe này thấy được dân Mỹ đánh giá cao và cũng khá chuộng trong phân khúc Crossover phổ thông. Mỹ đã có bản facelift không biết năm sau VN mình có ko nhỉ :3dcuoi:

để coi năm nay bán dc nhiu đã, bán dc nhiều thì 2 năm rồi thay, bán ko dc thì...3 năm =))

PR trá hình :D

suỵt....... =)) khẽ thôi bác... coi chừng bị ban nick =))

• Like
Reactions: thangvh
Hạng B2
19/2/12
443
555
93
Gửi 2 bác tham khảo clip so sánh có đủ tình huống "vào cua tốc độ nhanh" và "động cơ mạnh yếu" nè.
Bác chú ý để chất lượng cao mới thấy rõ độ nghiên của xe và bánh hổng khỏi mặt đường nhóe :)
Cái video so sánh này cũng tương đối và kết quả không quá bất ngờ khi Forester luôn dẫn đầu bài test nhưng có phần hơi bất công CX5 vì xe đem test chỉ là FWD còn lại đều 4WD hoặc AWD :)

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Xem cho vui thôi chứ clip so sánh này thực hiện bên nước ngoài mà bác :)

Hạng B1
24/8/16
60
9
8
nissanhathanh.com.vn
Mới đầu em cũng nghi ngại hàng ghế thứ 3, nhưng suy nghĩ kĩ thì không phải vấn đề lớn, gia đình em 7 người 5 người lớn, 2 trẻ nhỏ (1 bé 6 tháng, 1 bé 4 tuổi), các xe 5 chỗ vẫn ngồi bình thường (2 bé ngồi trên lòng người lớn). Hai bé lớn thêm chút nữa nếu thik nghịch ngơm có thể cho xuống hàng thứ 3 ngồi (nhưng thường vẫn thích ngồi cùng bố mẹ). Và thực tế là chỉ những chuyến dã ngoại hay về quê (tần suất 1 tháng 1 lần) gia đình em mới đi đông đủ 7 người như vậy nên em thấy phần hàng ghế thứ 3 như vậy không vấn đề gì. Với dòng xe 5+2 em nghĩ 2 ghế sau như là kiểu bonus vậy, mà đã là bonus thì không nên đòi hỏi hay so sánh quá nhiều. Đợt trước có lái thử thì em đánh giá rất cao khung gầm và cảm giác lái của xe này, đặc biệt bác nào hai vợ chồng đi chung xe (như nhà em :D ) để chị nhà lái thử đảm bảo sẽ rất kết.
Chúc các bác tìm được chiếc xe ưng ý!
Bác có cái đánh giá hay qua , thế bác đã cưới em nó chưa :)