Hạng B2
23/6/08
246
7
18
Undertaker nói:
cái dây đèn LED nhìn ko đẹp lắm bác chủ ơi. Em kết cái đuôi cá xe bác rùi đấy
Thank pác. Toàn "cây nhà lá vườn" cả :D Cái đôi cá em đặt mua bên Tầu, chất liệu là dạng composite FRP (Fibre-reinforced plastic)

Cu_Luom nói:
xe dep lam Bac......cai Duoi Ca RS bac mua bao nhiu vay a. ? nhung hinh nhu Tho gan chua Sat do Bac (sr , e kg go TV dc)
Đuôi cá em mua ở Tầu về tận cửa nhà em hết 3.5 tr chưa sơn. Em tự gắn đó pác, như vậy là khít lém rùi ;)

badguy nói:
Bác chơi thêm cản, pô và vài cái tem nhè nhẹ vô nữa cho nó thêm xì-po.
Em thích nhất cặp mắt.
Em cũng đang tính lắp cản xong sẽ lên pô (nhắm Marco rồi nhưng chưa biết giá cả ra sao)
Cặp mắt hình dạng và chất liệu nhựa rất ngon tuy ánh sáng khá ẹ (có tiền mổ luôn cặp mắt chỗ pác khactrung) nhưng vẫn đỡ hơn mắt zin (sáng vằn vện, em gỡ ra cất vô thùng, còn mới 100% để dành mốt có bán thì gắn lại
)

lengoc84 nói:
Nhìn dàn đèn led trần xe mà e cứ tưởng xe giường nằm :D
..thì lâu lâu cũng nằm mà pác :D

@khadavid: pác dùng GPS của Vietmap có AV-in à? Tất cả DVR và camera de đều dùng dây AV, dùng màn hình nào có ngõ AV-in là ok, vấn đề là nguồn điện cho DVR và camera de thường khác nhau.

@mondeo2.3: pác pm cho em cái giá và hình ảnh nhé. Em đang định order bộ cản trước và sau chất liệu PU nhưng đắn đo vì giá và vận chuyển với lại design của cản trước không giống RS 100% nên cũng thấy oải:confused:

Hạng D
3/1/11
1.361
1.713
113
@Dalatlegan & @ BaolamanhBRVT: thanks 2 bác, cuối tuần em mang xe ra hãng thay nhớt rồi làm luôn
@Metalica: em gắn camera hành trình bác ơi

Hạng F
5/3/05
8.718
72.546
113
đây
rongconvt nói:
Bác cẩn thận với dàn đèn led này, có ngày phải nhờ cứu hộ kéo xe đấy...
Cái đuôi cá rất đẹp bác, bên trong dây dợ hơi lằng nhằng...
led dây 3528, nguyên cuộn 5m cũng chỉ có 14W thôi nên khá an toàn, chắc vì phải cho con...bú trong xe nên cần đèn sáng hehe mà em thấy cũng tởm thật, các bác ném đá mạnh vào cho hắn tháo ra

Tập Lái
18/3/11
15
3
3
Metalica nói:
@mondeo2.3: pác pm cho em cái giá và hình ảnh nhé. Em đang định order bộ cản trước và sau chất liệu PU nhưng đắn đo vì giá và vận chuyển với lại design của cản trước không giống RS 100% nên cũng thấy oải:confused:
Em thành viên còi nên chưa pm được. Bác cho em địa chỉ mail e gửi hình bộ bodykits khi chưa lắp và khi đã lên xe cho bác ah

Hạng C
29/9/07
677
98
28
Sai Gon
Đèn sau em độ nhẹ nhàng thế này:

Chỉ một bóng nhỏ mỗi bên nhưng cho con bú vô tư :D Em không nối vào đèn trần nên buổi tối có bật suốt thì ngồi lái cũng không ảnh hưởng gì.

Thêm vài tấm em làm "ambient light":

Hạng D
5/11/05
1.683
17
38
55
Đà Lạt-HCM
mail.yahoo.com
@Andy: em hỏi lão lighting art xem còn hàng ko: hàng của chú đó là hàng dân dụng cao cấp chống nước, bền và đẹp, Giá tốt hơn ba cái hàng led vỉ TQ nhiều. Còn gắn thì đâu chả đc, miễn đi dây theo công tắc mở cửa đó.

Hạng B2
12/7/13
101
1
0
badguy nói:

Chỉ một bóng nhỏ mỗi bên nhưng cho con bú vô tư :D Em không nối vào đèn trần nên buổi tối có bật suốt thì ngồi lái cũng không ảnh hưởng gì.

quá đẹp...

bác cho em hỏi 2 cái đèn led gầm để chân, pac gắn ở tiệm nào vậy> giá rổ bi nhiu..cho em tham khảo với..
e phoáy 2 cái đèn để chân của pak ùi...
nhìn đẹp long lanh...

Hạng C
29/9/07
677
98
28
Sai Gon
hyvong nói:
badguy nói:

quá đẹp...

bác cho em hỏi 2 cái đèn led gầm để chân, pac gắn ở tiệm nào vậy> giá rổ bi nhiu..cho em tham khảo với..
e phoáy 2 cái đèn để chân của pak ùi...
nhìn đẹp long lanh...
Thanks bác. Em tự gắn bác ơi. Cũng dễ, chỉ cần có máu "em yêu pha học" tí là xong.

Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
dalatlegan nói:
@Andy: em hỏi lão lighting art xem còn hàng ko: hàng của chú đó là hàng dân dụng cao cấp chống nước, bền và đẹp, Giá tốt hơn ba cái hàng led vỉ TQ nhiều. Còn gắn thì đâu chả đc, miễn đi dây theo công tắc mở cửa đó.
bên anh có gắn ko để em hỏi bác lighting art nếu có mang a gắn.