Chào các bác
Em lập thớt này là để anh em chạy Getz va Click vô trao đổi KN sử dụng, sữa chữa bão dưỡng về 2 dòng xe này.
Em xin bắt đầu chuyện của em như sau :
Xe em Getz bị vặt cặp gạc nước phía trước của xe, ba em thấy vậy buồn buồn chạy ra chợ dzời hỏi giá, tụi nó hét 450 ngàn.
Em nói với ba em là em quyết không mua đồ của bọn ăn cắp, sẽ vào hãng mua .
Bữa sau em vô Hyundai Tiên Phong ở Phổ Quang hỏi giá, kết quả là 150 ngàn 1 cái, 2 cái 300 ngàn.
Nếu lấy Hd VAT thì thêm 30 ngàn. Em được Anh Thảo trưởng phòng DV tiếp, anh này rất niềm nở và nói chuyện dễ thương
.
Cuối tuần này em đi công việc gần HD Tiên Phong em sẽ vô lắp luôn .
Qua chuyện này em rút ra 2 điều :

1. Bọn ăn cắp bán đồ nhiều khi cao hơn trong hãng nên mấy bác không nên ra ngoài mua tạo ĐK cho bọn nó ăn cắp tiếp.
2. Xe Getz tuy đồ rể nhưng mình mất cảnh giác thì bọn trộm nó cũng vặt đồ.

Mong rằng các bác khác cùng chạy Getz và Click chia sẻ những KN của mình để "đồng bọn" ý lộn đồng đội rút KN.

Hạng B1
10/3/10
76
0
0
35
vn.360plus.yahoo.com
Bác ơi thằng ku nhà em nghịch thế nào mà bẻ vỡ cả cần gạt nước, thay thì bác biết bao nhiêu thóc ko? Ku nhà em mới 19 tháng ặc ặc

Hạng B1
2/3/08
51
0
6
ngocanhbui nói:
Đúng là phải vô hãng thế mà có thằng nó chém em 400k ặc ặc.hì hì hay tại em là girl nên nó chép đẹp ặc ặc

nó chém cho mợ này ặc ặc luôn rồi :( :(

Tập Lái
30/3/10
3
0
0
www.facebook.com
Em ở Sài Gòn, mới tậu chiếc Getz 1.4 AT, đang lăn tăn muốn nâng cấp dàn Audio có jack cắm usb để nghe MP3 cho nó nhiều, có bác nào rành vụ này tư vấn giúp em. Thanks các bác

Tập Lái
23/11/09
31
1
8
Hôm rồi em ghé cửa hàng Quang Diệu thay cặp kèn mới, mới đầu nghe to wa1 cũng hơi sợ, nhưng khi em đi miền tây thì quá đã. Mọi người khen kèn kêu hay, to mà thanh. Em cũng nở mũi lắm. Cám ơn Bác Quang Diệu nhe.
Tiện đây cho mình hòi bên Tiền Phong, bên đó có lazang chính hãng cho Gezt khg, nếu có thì giá bi nhiu. Có thể xem mẫu trước được không?