Hạng D
21/9/04
1.361
9.175
113
Saigon
www.dongbich.com
Tôi mới đi thử xe Che Colorado ở Q. 2 về (thật ra cho chạy có vài trăm mét, lại còn bị kẹp thắng phụ sát bên ko đạp đc) ,có làm video clip ngắn về em Colorado 2017, bản High Country, gửi các bác
Đánh giá nhanh:
Ngoại thất: headlight rất đẹp, tail light cũng đẹp, bodysize không ngầu bằng Ford Ranger
Nội thất: rất sang trọng, chất lượng nhựa hoàn thiện đẹp, chất lượng ghế da đẹp hơn Ranger Wildtrack
Rông rãi: có vẻ rộng nhất, cho cả băng trước và sau, độ ngã ghế sau khá.
An toàn: có ABS, không có ESP / VDC (ổn định thân xe điện tử), cảm biến trc, sau, camera lùi theo góc lái, cảnh báo chệch làn, gạt mưa tự động, cruiser control, MyLink, 2 túi khí.
Vận hành: bản 2.8 HC tăng tốc khá tốt, vô lăng nhẹ, cách âm trung bình, âm thanh trung bình.
Đánh giá chung: 7/10. Khá tốt cho ai bắt đầu tính quất 1 em pickup với chính sách ưu tiên về thuế và giá trị thực tế bỏ ra / giá trị thu về, đây quả là 1 món hời

Hạng C
11/8/16
784
2.617
93
54
TP.HCM
Các vấn đề bác nêu là chuẩn, chỉ có mục âm thanh: hiện em đang đi bản LTZ 2015 thì âm thanh khá, do xe lái thử chưa chỉnh âm thanh tối ưu nên nó thế. Xe em nghe đã lắm, mua về khỏi làm gì mà bass rung cửa luôn bác. Chỉ lăn tăn không biết tại sao đèn cốt projector lại cắt.

Hạng D
21/9/04
1.361
9.175
113
Saigon
www.dongbich.com
Các vấn đề bác nêu là chuẩn, chỉ có mục âm thanh: hiện em đang đi bản LTZ 2015 thì âm thanh khá, do xe lái thử chưa chỉnh âm thanh tối ưu nên nó thế. Xe em nghe đã lắm, mua về khỏi làm gì mà bass rung cửa luôn bác. Chỉ lăn tăn không biết tại sao đèn cốt projector lại cắt.
tăng tốc khá dữ dằn nhé bác, có vẻ tăng tốc 0-100 nhanh hơn Ford Ranger (not sure), tay lái trợ lực điện nên rất nhẹ! ghế sau rất rộng

• Like
Reactions: NissanEL