Thảo Luận Triton MiVec 4x2AT 2017

Hạng B1
14/11/17
63
23
8
Bác nào mua thời điểm này chấp nhận mắc hơn tháng 11/2017 30-45 tr, còn nếu đủ kiên nhẫn thì tiếp tục chờ đến quý 2 2018 xem sao. Giờ xe đang hút hàng nhà máy tăng giá.

Tập Lái
4/3/18
3
1
3
35
xin chào cả nhà, nay em mới đi xem Triton 4x2 AT Mivec 2017 về, nói chung là thấy xe ngoài đẹp hơn trong ảnh, option cũng tương đối đầy đủ, chỉ ko hiểu là sao Mit lại cắt Bluetooth,
em thấy vậy sẽ bất tiện trong việc kết nối điện thoại để nghe khi đang lái xe.
thêm nữa là em nghe sale nói màn hình ko kết nối đc camera de, chả hiểu lắm.
vậy các bác rành kỹ thuật cho em hỏi là có cách nào khắc phục được 2 điểm này ko?
cảm ơn các bác, rảnh sẽ mời các bác cf :d
Cho em hỏi chi phí lăn bánh tổng là bao nhiêu vậy ah
xin chào cả nhà, nay em mới đi xem Triton 4x2 AT Mivec 2017 về, nói chung là thấy xe ngoài đẹp hơn trong ảnh, option cũng tương đối đầy đủ, chỉ ko hiểu là sao Mit lại cắt Bluetooth,
em thấy vậy sẽ bất tiện trong việc kết nối điện thoại để nghe khi đang lái xe.
thêm nữa là em nghe sale nói màn hình ko kết nối đc camera de, chả hiểu lắm.
vậy các bác rành kỹ thuật cho em hỏi là có cách nào khắc phục được 2 điểm này ko?
cảm ơn các bác, rảnh sẽ mời các bác cf :d

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Hilux mới ra là một đối trọng đáng nể, giá thực tế giảm thêm 50tr nữa thì rất nhiều xe trong đó có Triton sẽ mất bớt khách hàng, các bác Mitsubishi làm ăn ngon hơn nữa để giữ khách nha
Bác đã mua xe chưa vậy, bác chờ mãi đến giờ giá lên khá nhiều rồi. Nói chung là nếu có nhu cầu, cần thì mua thôi bác ơi. Hihi, miễn là xe ngon là được.

• Like
Reactions: baicon