Thảo Luận Triton MiVec 4x2AT 2017

Hạng D
17/2/13
1.312
1.778
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Thua, hết xe rồi bác - chỉ còn vài xe 4x4 AT mivec thôi. Nếu giờ đặt thì giữa T12 mới có xe 4x2 AT mivec giao nha bác
Bác có giá cho 2018 chưa để anh em còn biết đường, các Bộ chơi trò ú tim quá, ko biết bán tải năm sau sẽ ra sao, tăng nhiều thì coi như khỏi nhập về VN, còn giảm thì giờ mua phí vì còn có 60 ngày.

Bác có giá cho 2018 chưa để anh em còn biết đường, các Bộ chơi trò ú tim quá, ko biết bán tải năm sau sẽ ra sao, tăng nhiều thì coi như khỏi nhập về VN, còn giảm thì giờ mua phí vì còn có 60 ngày.
Thông tin là lô mới về sẽ có tiêu chuẩn ER4 nên giá sẽ nhỉnh lên nha bác, gữa T12 này sẽ về. Qua năm tình hình chưa biết là như thế nào, giá nhà sx đưa ra cũng muốn rẻ để dc tăng doanh số nhưng còn phụ thuộc vào chính sách thuế của Đảng CS VN nữa, thôi thì hên xui đi bác ah

Hạng D
17/2/13
1.312
1.778
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Thông tin là lô mới về sẽ có tiêu chuẩn ER4 nên giá sẽ nhỉnh lên nha bác, gữa T12 này sẽ về. Qua năm tình hình chưa biết là như thế nào, giá nhà sx đưa ra cũng muốn rẻ để dc tăng doanh số nhưng còn phụ thuộc vào chính sách thuế của Đảng CS VN nữa, thôi thì hên xui đi bác ah
Không rõ Euro 4 thì về mặt kỹ thuật có kén nhiên liệu hơn không bác ?
Dù sao em cũng ủng hộ sự tiến bộ này để môi trường bớt ô nhiễm.

Hạng F
27/6/12
5.023
11.742
113
Không rõ Euro 4 thì về mặt kỹ thuật có kén nhiên liệu hơn không bác ?
Dù sao em cũng ủng hộ sự tiến bộ này để môi trường bớt ô nhiễm.
Hình như chỉ thay một thiết bị nhỏ để xử lý phần khí thải ra chứ không can thiệp phía trước bác. Kén nhiên liệu cũng là nổi lo lúc mới đem máy mivec diesel về. Nhưng đến giờ thì ổn rồi.

• Like
Reactions: TamQuy
Hạng B2
6/4/11
249
190
43
Tiêu chuẩn khí thải Euro 4 thì nhiên liệu cũng phải là tương đương tiêu chuẩn 4 phải không các bác? Xăng em thấy có mấy loại nhưng diesel mới bán 1 loại 500mg lưu huỳnh (Euro 2), trong khi Euro 4 thì lưu huỳnh chỉ có 50mg/kg. (TCVN 5689:2013)

Tập Lái
3/10/17
7
6
3
51
Em mua 1 bộ Màn hình Boss + camera lùi; 1 loa sub bosss 800 w, 1 camera hành trình đang ráp cho vợ 2 em đây các bác. Chiều xong e báo cáo kết quả.
Đã xong các bác.
- Âm thanh nghe mượt mà trong trẻo, sub ấm và chắc tiếng. Nói chung âm thanh mỹ thì không chê được.
- camera lùi sáng trưng cả ban đêm, rất cần cho bán tải vì xe dài..
đánh giá: hài lòng

Attachments

Hạng D
17/2/13
1.312
1.778
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Hilux mới ra là một đối trọng đáng nể, giá thực tế giảm thêm 50tr nữa thì rất nhiều xe trong đó có Triton sẽ mất bớt khách hàng, các bác Mitsubishi làm ăn ngon hơn nữa để giữ khách nha