Hạng D
27/10/05
3.284
4.852
113
Thái dương hệ
Trưa nay em đi QL 91 hướng Long Xuyên - Cần Thơ bị 1 thằng xe khách 29 chỗThiên Thiên Hương 65b- 00164 gần tới cầu Trà Nóc. Phía trước 1 vũng nước lớn em thì không quen đường bò từ từ sợ ở gà, thế là thằng md này chạy lướt lên bắn sìn trọn con xe em, em nghe cả đá sỏi bay vào trọn con xe. Trên xe có ba em, em máu lên định chạy lên ăn thua với nó, ông già ngồi kế nói thôi bỏ đi lũ xe khách nó chạy láo đụng nó thiệt thôi. Bây giờ ngồi viết bài còn nóng máu. Bác nào có chiêu nào chỉ em đối phó bọn chạy láo này không v?

Kinh nghiệm của em là không nhường khi không an toàn. Đừng cho nó qua khi mình thấy chưa cho qua được (vũng nước, đường hẹp, đầu cầu ....) Nó qua được là nó tạt đầu mình liền.

• Like
Reactions: khaipham07
Hạng B2
18/6/14
276
303
63
35
Tưởng cái gì chứ chuyện này thì AE trên đây bị riết rồi quen em có lần bị mà bị xong cái hết thấy đường chạy luôn ấy chứ gặp đang chạy 50km thì em xe khách băng cái vèo nước tạt kính lái chẳng thấy gì luôn lúc ấy em chỉ cầm lái thẳng chuyện gì đến nó đến

• Like
Reactions: nbloc
Hạng D
30/6/07
1.404
1.265
113
TP.HCM
Trưa nay em đi QL 91 hướng Long Xuyên - Cần Thơ bị 1 thằng xe khách 29 chỗThiên Thiên Hương 65b- 00164 gần tới cầu Trà Nóc. Phía trước 1 vũng nước lớn em thì không quen đường bò từ từ sợ ở gà, thế là thằng md này chạy lướt lên bắn sìn trọn con xe em, em nghe cả đá sỏi bay vào trọn con xe. Trên xe có ba em, em máu lên định chạy lên ăn thua với nó, ông già ngồi kế nói thôi bỏ đi lũ xe khách nó chạy láo đụng nó thiệt thôi. Bây giờ ngồi viết bài còn nóng máu. Bác nào có chiêu nào chỉ em đối phó bọn chạy láo này không v?
Thằng này nhà xe nó nằm ở đường Nguyễn Thị Nhỏ ngay khu nhà em nè.

• Like
Hạng B2
15/6/14
432
831
93
Đong nai
Chỉ là phương tiện thì em không nói gì, nhưng cái cách chạy láo của xe khách làm em sôi máu đấy chứ. Lỡ nếu đá lớn hơn bay vào kính xe xác định mình lãnh rồi bác. :confused:
Bo wa nha!còn ko thì cũng vậy thôi!ý bác muốn gì cũng vậy thôi!!!kkk

• Like
Hạng D
2/10/14
1.199
1.426
113
Thằng này nhà xe nó nằm ở đường Nguyễn Thị Nhỏ ngay khu nhà em nè.
Bác ở SG hay CT vay? Em thấy xe này chạy tuyến Chau đoc - Can thơ. gọi là hung thần xa lộ luôn. Chỉ cần nhìn thấy tên nó dân dọc tuyến đường đảm bảo 100%. Ai cũng sợ lun.Chạy ghê lắm

Hạng D
2/10/14
1.199
1.426
113
Thanks các bác các nhiệt tình tư vấn :3dcuoi:
P/s: Lần sau cứ giữa chạy. Gặp nước khỏi cho qua.

• Like
Reactions: milkyqh