Hạng B2
8/4/09
327
556
93
đợt khóa em học 9 tháng đấy bác ạ, cầm được cái bằng mừng còn hơn trúng vé số :) em học ở quận 2

Tập Lái
9/11/16
19
27
13
39
Chắc e chờ, vì có làm gì khác thì cũng ko có bằng trong Tết đc. Hót lên đây để mọi người nghe thấy và tránh!

Tập Lái
8/12/16
3
2
3
32
Bác lại sai lầm rồi. Học mấy trường Cao đẳng nghề hơi oải đấy. Thường thì các trường cao đẳng nghề ít học viên học, kèm theo cũng phải ghép với 1 số trung tâm có đủ tiêu chuẩn sát hạch ô tô. Thường thì em thấy những trung tâm sau có lịch thi liên tục như: Tiến Bộ, Thành Đạt, Thành Công, ĐH An ninh nhân dân, CĐ GTVT Trung ương 3 là những trung tâm có số lượng học viên đăng ký đông và có lịch thi sát hạch liên tục. Bác có thể vào đây để tham khảo thông tin về lịch thi sát hạch: http://sgtvt.hochiminhcity.gov.vn/thongtintonghop/Pages/lich-thi-sat-hach.aspx (kèm danh sách thi)

• Like
Reactions: Vãi mod
Hạng B2
5/4/16
191
294
63
Đan mạch, mình cũng là nạn nhân đây. Nhắc lại vẫn ức. Thằng Tiến Thành nó đăng quảng cáo facebook khí thế. Bao đậu học phí 3tr5. Cam kết 3 tháng 15 ngày có bằng. Nó kéo cho em hơn 9 tháng. Cầm được cái bằng trong tay mà rơi nước mắt, mừng như bắt được vàng á.
Dạy thì như lìn. Học thực hành được đúng 2 buổi + 3 buổi lý thuyết. Thầy thì k cho bật máy lạnh sợ tốn xăng. Bắt tự chạy xe máy xuống tận hóc môn học mà cam kết là đưa đón tận nơi. Ức chế nhất là gặp thằng thầy mất dạy

Hạng D
4/4/16
1.810
3.117
113
Tp.HCM
Đan mạch, mình cũng là nạn nhân đây. Nhắc lại vẫn ức. Thằng Tiến Thành nó đăng quảng cáo facebook khí thế. Bao đậu học phí 3tr5. Cam kết 3 tháng 15 ngày có bằng. Nó kéo cho em hơn 9 tháng. Cầm được cái bằng trong tay mà rơi nước mắt, mừng như bắt được vàng á.
Dạy thì như lìn. Học thực hành được đúng 2 buổi + 3 buổi lý thuyết. Thầy thì k cho bật máy lạnh sợ tốn xăng. Bắt tự chạy xe máy xuống tận hóc môn học mà cam kết là đưa đón tận nơi. Ức chế nhất là gặp thằng thầy mất dạy
:3dcuoi:Anh đi tin quảng cáo

Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
Tiền nào của nấy thôi bác. Làm gì có chuyện vừa ngon vừa rẻ

Hạng C
7/4/13
866
625
93
Thời gian đúng thiệt quá lâu. Đồng cảm cùng bác chủ. Nhưng đó là thời gian, còn chất lượng đào tạo, cơ sở hạ tầng ra sao??? Có đáp ứng được nhu cầu không bác. CHứ chỉ có thời gian bác phán thế thì.....
Em cũng tốt nghiệp trường đó cách đây hơn chục năm, chất lượng cơ sở vật chất đáp ứng yêu cầu. Hồi xưa không có cảm ứng e thi tại trường thuận tiện. Với lại em học là để sau này có xe lái,... không như bác chủ nên không bận tâm thời gian cho lắm nhưng tầm 6-7 tháng.

Đồng cảm cùng bác chủ, quá lâu để thi lấy bằng.