Tập Lái
7/7/11
13
9
3
Thưa các bác,
Hôm tối 10/01, cỡ 18h35 em đi xe city hướng cầu Bình Phước về ngã tư Ga, vừa qua khúc ngã tư Vườn Lài thì bị xe bồn chạy ẩu cà rách bươm hông bên tài
Thằng xe bồn sau đó chạy luôn, trời tối và xe gãy kính hậu bên tài nên em không dám rượt
Đã gọi báo và mang xe lên bảo hiểm, nhưng giờ bh đang nhờ em tìm video để truy tìm thằng xe bồn
Em lên đây hỏi cầu may, hy vọng có bác nào chạy sau đúng thời điểm đó (có 01 sedan màu đen...), em cũng sẽ đi ra khu này tìm coi có nhà nào có lắp cam an ninh để hỏi
Hỏi hơi khó, mong các bác thông cảm
Em cảm ơn!

• Like
Reactions: xlive
Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Chia buồn với chủ thớt. Hy vọng có oser nào tình cờ đi ngang qua vào thời điểm đó.
Thế mới thấy cái camera hành trình cần thiết như thế nào trong tình trạng giao thông ở xứ ta. Dư giả thì sắm cam 5-10 triệu, eo hẹp thì vài trăm, thậm chí hiện giờ có cam TQ chưa tới 200k dùng tạm cũng được.
Truy tìm xe bồn LPG quẹt xe rồi bỏ chạy

Hạng D
4/7/09
4.244
7.243
113
Sài Gòn
Thưa các bác,
Hôm tối 10/01, cỡ 18h35 em đi xe city hướng cầu Bình Phước về ngã tư Ga, vừa qua khúc ngã tư Vườn Lài thì bị xe bồn chạy ẩu cà rách bươm hông bên tài
Thằng xe bồn sau đó chạy luôn, trời tối và xe gãy kính hậu bên tài nên em không dám rượt
Đã gọi báo và mang xe lên bảo hiểm, nhưng giờ bh đang nhờ em tìm video để truy tìm thằng xe bồn
Em lên đây hỏi cầu may, hy vọng có bác nào chạy sau đúng thời điểm đó (có 01 sedan màu đen...), em cũng sẽ đi ra khu này tìm coi có nhà nào có lắp cam an ninh để hỏi
Em cảm ơn!
Ko có video rồi bh ko đền cho bác à ?

Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Thưa các bác,
Em cảm ơn!

Làm đơn trình báo CA ngay và luôn bác nhé, lấy tờ biên bản xác nhận đã trình báo CA kẹp vào bảo hiểm là ok, ông bạn mình giống trường hợp bạn và bị nặng hơn nhờ luật sư chỉ bh đền hết và có khả năng CA truy ra xe bồn nhờ cam giao thông khu vực, cá nhân bạn tự tìm chứng cứ rất khó, nếu chi phí sửa chữa nhiều bạn nên thuê luật sư đến làm việc với bh (ông bạn mình tốn 400k), chúc bạn may mắn...

• Like
Reactions: samuraijack
Hạng F
7/8/17
7.475
10.183
113
cái cam hành trình có nhiêu đâu mà cty ko dám gắn