Hạng C
5/3/11
805
1.255
93
Viettinbank
ông táo nhà báo hoành tráng quá, ngay khúc ống khói luôn, đúng kiểu táo cổ truyền :)
cái bếp domino này nên lắm liền hay rời nhỉ, e nghĩ lắm liền đẹp hơn chứ.
cái lò nướng sát tủ lạnh có sao ko bác, e sợ phà hơi nóng sang ảnh hưởng tủ lạnh, hay là có vách cách 2 bên bị cách lò che lại nên ko thấy.

hai bên có vách ạ, bếp bên bán họ tư vấn lắp như vậy, mà em thấy để rpwif thì nồi niêu khi nấu kg bị cấn nhau.

Hạng B1
1/3/16
70
156
33
Tủ bác đóng đẹp, chỉ cái đồ đạc thì hằm bà lằng, với ko làm kệ chén treo hoặc âm cho gọn bác
Đúng do em chưa đóng các ray kệ tủ bếp dưới để tống cái mớ hỗn độn vào ạ. Hihi.

Hạng B1
1/3/16
70
156
33
Sao giống tủ bếp nhà em quá !View attachment 611721 Ai đóng cho Bác vậy?
vâng em bỏ bớt cái tủ nhét tủ side by side vì em chưa có đk mua, chứ ko có còn phái bên kia nữa. Cty bạn chồng em, Trung Nam đó ạ. Em ko chịu sơn màu mà em đòi giữ nguyên màu gỗ tự nhiên nhất cho em.

Hạng B1
1/3/16
70
156
33
ông táo nhà báo hoành tráng quá, ngay khúc ống khói luôn, đúng kiểu táo cổ truyền :)
cái bếp domino này nên lắm liền hay rời nhỉ, e nghĩ lắm liền đẹp hơn chứ.
cái lò nướng sát tủ lạnh có sao ko bác, e sợ phà hơi nóng sang ảnh hưởng tủ lạnh, hay là có vách cách 2 bên bị cách lò che lại nên ko thấy.
công nhận cái ông táo để ngay máy hút hay thật. Giám mà em biết trước chắc em cũng làm như thế

• Like
Reactions: An Khang
Hạng B1
1/3/16
70
156
33
hai bên có vách ạ, bếp bên bán họ tư vấn lắp như vậy, mà em thấy để rpwif thì nồi niêu khi nấu kg bị cấn nhau.
Bác lắp tới 2 bếp doi nó vậy sao ko mua 1 cái như em, kho cá cực ngon vì có chế độ nhỏ 40 độ thôi. Máy của Tây Ban Nha

Hạng C
5/3/11
805
1.255
93
Viettinbank
Bác lắp tới 2 bếp doi nó vậy sao ko mua 1 cái như em, kho cá cực ngon vì có chế độ nhỏ 40 độ thôi. Máy của Tây Ban Nha

Em kg xài gaz do con bắt đầu lớn, có thể nó sẽ sử dụng em sợ kg an toàn. Em thấy bếp cũng có chế độ điều chỉnh nhiệt độ. Rồi mua lúc hãng khuyến mãi nữa nên lụm bừa thôi... Em vẫn chưa lắp tay nắm!
Chỗ Ông Táo ban đầu cũng để 1 bên, sau anh Thầu tới chơi, ngắm ngía biểu dời qua chính giữa. Dời qua thì thấy phù hợp hơn thiệt!

Hạng D
1/4/15
1.233
2.273
113
Em kg xài gaz do con bắt đầu lớn, có thể nó sẽ sử dụng em sợ kg an toàn. Em thấy bếp cũng có chế độ điều chỉnh nhiệt độ. Rồi mua lúc hãng khuyến mãi nữa nên lụm bừa thôi... Em vẫn chưa lắp tay nắm!
Chỗ Ông Táo ban đầu cũng để 1 bên, sau anh Thầu tới chơi, ngắm ngía biểu dời qua chính giữa. Dời qua thì thấy phù hợp hơn thiệt!
ý bác @tealinh là xài 1 loại bếp liền 2, 3, 4, bếp đó bác, chứ ko phải xài ga, nhưng hàng châu âu hình như chỉ có loại bếp domino hoặc bếp 4, bác xài loại này chắc cao cấp rồi, nhưng e thấy nếu xài 4 bếp thì dùng bếp vuông nhìn đẹp hơn bác.
e ít xiền nên xài bếp đôi 1 từ 1 điện faster 16t , mặc dù quảng cáo là hàng nhập TBN có tem, kính eurokera hầm bà lằng, nhưng e nghĩ vẫn là hàng tàu thôi, nhưng ít xiền nên phải chịu.

Hạng D
1/4/15
1.233
2.273
113
vâng em bỏ bớt cái tủ nhét tủ side by side vì em chưa có đk mua, chứ ko có còn phái bên kia nữa. Cty bạn chồng em, Trung Nam đó ạ. Em ko chịu sơn màu mà em đòi giữ nguyên màu gỗ tự nhiên nhất cho em.
bác đóng vừa khích vậy sau này dùng SBS sợ không vừa, e thì để trống hoác luôn cho chắc ăn hehe

Hạng B1
1/3/16
70
156
33
Ko bếp nhà em là bếp từ á, loại nhận diện nồi nấu thông minh và khi cần có thể tổ hợp 1 vùng nấu đẻ nấu nỗi lớn như nấu bánh chưng luôn í. Bác lên YouTube gõ chữ Giga BK600 là ra bếp từ nhà em

• Like
Reactions: An Khang
Hạng B1
1/3/16
70
156
33
ý bác @tealinh là xài 1 loại bếp liền 2, 3, 4, bếp đó bác, chứ ko phải xài ga, nhưng hàng châu âu hình như chỉ có loại bếp domino hoặc bếp 4, bác xài loại này chắc cao cấp rồi, nhưng e thấy nếu xài 4 bếp thì dùng bếp vuông nhìn đẹp hơn bác.
e ít xiền nên xài bếp đôi 1 từ 1 điện faster 16t , mặc dù quảng cáo là hàng nhập TBN có tem, kính eurokera hầm bà lằng, nhưng e nghĩ vẫn là hàng tàu thôi, nhưng ít xiền nên phải chịu.
Vâng bếp nhà em hơi cao cấp tí nhưng nếu biết chỗ và biết chọn thường hiệu thì mua chỉ tầm 20 chai, nếu bác mua cùng chức năng và hiệu Elica, Italia thì tới trên dưới 50 chai í. Bếp em dùng là loại dùng trong nhà hàng số 1 ở tBN, dòng Cata can Roca.