Hỏi Đường? Từ Cao Lãnh sang Sa Đéc

Hạng D
6/12/11
1.076
496
98
Chào các bác,

Em định tham quan Xẻo Quít bên Cao Lãnh, sau đó sang Sa Đéc tham quan vài điểm và nghỉ 1 đêm Sa Đéc.

Google Map chỉ đường từ Cao Lãnh sang Sa Đéc phải vòng lại cầu Mỹ Thuận, trong khi đó xem trên bản đồ có đường đi qua Phà Miễu Trắng ngắn hơn nhiều.

Các bác cho em hỏi đường từ Cao Lãnh sang Sa Đéc bằng Phà Miễu Trắng như thế nào, đường đi OK không? Phà Miễu Trắng có chở 4B không?

Thanks,

Hạng B2
20/7/10
239
14
18
44
TPHCM
đi vậy là ok ngắn 1 rùi bác, nhớ ghé ăn hủ tíu sa đéc( bác hỏi thăm hủ tíu Ông 7 đường Nguyễn Tất Thành ngay ngã tư Nguyễn Tất Thành- Trần Phú, bán buổi sáng. Hủ tíu bò viên ngay chợ Thực Phẩm Sa Đéc, bán buổi tối. Cơm trưa thì có Quán cơm Thủy đường Hùng Vương, bán cả ngày.

• Like
Reactions: ngocluan12@
Hạng D
6/12/11
1.076
496
98
Hạng C
8/7/14
928
1.305
93
Chào các bác,

Em định tham quan Xẻo Quít bên Cao Lãnh, sau đó sang Sa Đéc tham quan vài điểm và nghỉ 1 đêm Sa Đéc.

Google Map chỉ đường từ Cao Lãnh sang Sa Đéc phải vòng lại cầu Mỹ Thuận, trong khi đó xem trên bản đồ có đường đi qua Phà Miễu Trắng ngắn hơn nhiều.

Các bác cho em hỏi đường từ Cao Lãnh sang Sa Đéc bằng Phà Miễu Trắng như thế nào, đường đi OK không? Phà Miễu Trắng có chở 4B không?

Thanks,

Nếu bác đi Xẻo Quýt thì nên đi đường N2 qua Mỹ An, ngang qua vùng nước nổi có nhiều cảnh đẹp.

• Like
Reactions: kevintrung