Hạng B1
27/7/13
66
32
18
em không biết công suất lạnh của out bao nhiêu chỉ nêu cảm nhận của người dùng là của gia đình em. còn để so sánh thì phải có thông số rõ ràng, không thể nói xuông được. tham gia hội out không còn thấy ai bàn tới vấn đề máy lạnh của out cả mà bàn đến làm sao nâng cấp các tính năng cho out hay hơn, ngon hơn thôi. riêng bản thân em thấy nội thất của out không đẹp, chỉ ở mức cho có. trình lắp ráp trong nước kém.

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
lâu lâu vào coi vẫn vậy nhỉ... cũng không khá hơn được... box mit ngày càng bít móc
lâu quá không gặp bác Phong @lvtphong vẫn phải cải chi cho mệt hỉ..
chúc các bác năm mới vui vẻ

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
chào các bác, em lấy out 2.0 cũng được 6 tháng rùi, mới vừa rồi đi cần thơ xe chở 9 người cả lớn nhỏ bật nhiệt độ 26 độ, quạt mức 2, 3 nhưng không thấy hàng 3 nói nóng. con gái em chịu nóng không được nhưng không thấy phàn nàn gì nên nghĩ là ok. em cầm tài nên hàng trước ok, không nóng. còn phiếu tặng lắp cửa gió hàng 2 của hãng mà đang lăn tăn có nên lắp không vì lắp phải tháo tung cả taplo nhìn xót xe quá ạ. em nghĩ nếu bác nào to con béo bụng thì có thể nóng chứ vừa vừa chắc không nóng đâu ạ.
Bác đưa ít phí rồi cầm về để dành bác. Giờ bỏ cũng tiếc mà lắp cũng tiếc (xót tháo ráp).