Hạng B1
25/9/14
77
38
18
Chào các bác OS! Mong các bác giúp tư vấn giùm con xe 7 chổ ngon ngon tầm giá 1,7->2,2. Trên thị trường nhiều con xe quá k biết phải chọn con nào phù hợp( vì có người quen cần mua, mà chả biết gì về xe cộ để nói) mong các bác giúp giùm! Chân thành cảm ơn các bác! Chúc các bác nhiều sức khỏe

Hạng D
31/5/14
3.467
4.297
113
Nếu brand new thì Mazda CX-9 đó bác, sợ hao xăng thôi,
Còn xe 2nd thì khá nhiều, bác ra mấy cái showroom chiu khó test tí tìm được xe ngon lành.

• Like
Reactions: Lavender2512
Hạng B2
17/6/10
144
91
28
Tp.HCM
CX9 là lựa chọn tối ưu bác ah, còn phần xăng cộ thì dẹp qua 1 bên thôi ạ, thứ 1 đa có tiền sắm xe đắt thì chả cần lăn tăn, thứ 2 muốn đuoc sướng thì phải chịu vì em nó 3.7, tận 274 mã lực cơ mà. Mà em nghe đon cũng thuỳ mị lắm, đường trường tầm 14l, hỗn hợp tầm 18-20l, thế là quá chuẩn cho 1 anh SUV full size rùi, độ ăn uống ngang với anh fortuner 2.7 thần thánh chứ có gì đau, trong khi công suất gấp đôi!

• Like
Nhiều Bác vote CX-9 thế nhỉ? Em thấy con santa sắt cũng thần thánh lắm đấy bác. Giá mềm hơn, ăn ít xăng hơn đó ạ! Cơ mà nếu Bác thích sự mạnh mẽ của động cơ V6 3.72L và một chuyến đi xa nhẹ nhàng với độ cách âm rất tốt chỉ 43db. Thì em khuyên Bác hãy chọn em CX-9,tốn thêm tý xăng để được hưởng thụ bác ah!

• Like
Chào các bác OS! Mong các bác giúp tư vấn giùm con xe 7 chổ ngon ngon tầm giá 1,7->2,2. Trên thị trường nhiều con xe quá k biết phải chọn con nào phù hợp( vì có người quen cần mua, mà chả biết gì về xe cộ để nói) mong các bác giúp giùm! Chân thành cảm ơn các bác! Chúc các bác nhiều sức khỏe
ko biết bác có quan tâm đến em Pajero Sport 2014 ko nhỉ ^^ Tư vấn mua con ô tô 7 chổ, tầm giá 1,8->2,2 tỷ