Hạng B2
15/7/14
108
147
43
Kính chào các bác. Em hồi giờ toàn dùng balo, tính mua 1 cái Vali loại mini hay nhỏ nhỏ trung trung dùng, có 1 số thắc mắc nhờ các bác tư vấn.
1. Nên mua Vali chất liệu nào (nhựa hay vải nói chung)
2. Nên mua của hãng nào? thương hiệu nào ?
3. Có nên mua loại kéo không hay loại xách cũng được ? (có lưu ý gì về bánh xe, tay kéo, kích thước , kiểu khóa không ?
Em xin cảm ơn các bác nhiều =D>:D>:D<

Hạng D
4/2/10
3.389
29.780
113
Bình Phước
caphocsinh.xim.vn
1. Chất liệu nào là do nhu cầu của anh.
Vải thì coi vậy chứ xài bền hơn so với nhựa , bọn máy bay nó quăng, mau bể.

2. Hãng nào , thương hiệu nào tùy thuộc vào ngân sách anh chi ra bao nhiêu: 500k hay 5 triệu.

3. Vẫn tùy thuộc nhu cầu của anh. Anh mua cho anh xài mà anh đíu biết mình cần gì????

Vãi lìn chinsu

Hạng D
16/3/09
3.297
52.179
113
www.tet.com

2. Hãng nào , thương hiệu nào tùy thuộc vào ngân sách anh chi ra bao nhiêu: 500k hay 5 triệu.

3. Vẫn tùy thuộc nhu cầu của anh. Anh mua cho anh xài mà anh đíu biết mình cần gì????

Vãi lìn chinsu
Ngừ ta hỏi anh ko trả lời thì thôi
anh kia lấy vợ sống cả đời còn hỏi đc mờ

Hạng B1
2/3/16
61
1.603
118
Nhân lúc thớt sắp trôi sang chủ đề khác, các anh cho em hỏi có chỗ nào viết hoá đơn ăn uống share giúp em với các anh nhé! :D
Em xin cảm ơn.

21/9/11
1.663
31.409
113
15 năm trước mình mua cái vali dỏm, bị hư bánh xe không kéo được, vã cả mồ hôi thì bây giờ mình chỉ chọn Samsonite.

Bác nên chọn loại có bánh xe vì khi đi xa, đi hàng cây số trong sân bay, hay hội chợ triển lãm sẽ thấy vali xịn nó nhẹ và bánh xe êm nó tiện lợi biết chừng nào.

Bác canh đợt Sale hay mua ở nước ngoài ship về giá cũng kg cao, (tùy dòng).

LOG confirmed
Hạng C
24/2/12
838
24.616
93
Có loại 90 gì đó của xiaomi thấy cũng hay, thiết kế tiện dụng giá khoảng 2 trẹo

Trùm Cứt
16/8/15
1.018
39.976
113
Côn Đảo
15 năm trước mình mua cái vali dỏm, bị hư bánh xe không kéo được, vã cả mồ hôi thì bây giờ mình chỉ chọn Samsonite.

Bác nên chọn loại có bánh xe vì khi đi xa, đi hàng cây số trong sân bay, hay hội chợ triển lãm sẽ thấy vali xịn nó nhẹ và bánh xe êm nó tiện lợi biết chừng nào.

Bác canh đợt Sale hay mua ở nước ngoài ship về giá cũng kg cao, (tùy dòng).
Hàng Tàu chính hãng ngon choét nha :)
mua ở Móng Cái khoảng 8 xị
quăng tơi tả 2 năm nay
trên vạn dặm đường
:)
PS : mình đi mua cá mà mang samsonite hơi chỏi

Hạng D
3/5/17
1.050
93.573
113

Vãi lìn chinsu
Anh làm cqq gì mà hung dữ vậy!!