Em chạy thử Kia Rondo rầu.xe chạy đầm..tầm quan sát tốt...gầm thấp nên đi bám đường..nhưng cảm giác lái không ưng lắm..3 chế độ lái gì đó..chế độ nào cũng ảo hết nhưng bác chủ không khó tính như em thì cũng ok..không đã nhưng không tệ ...nội thất hàng thứ 3 khá chật vả dễ say xe..gia đình lâu lâu đi nội đô xài thì được..đi dịch vụ thì không nên mua...

• Like
Reactions: diegotran
Hạng B2
27/9/15
275
188
43
Tphcm
Kinh doanh dịch vụ hiện giờ chưa ai qua được Inn vời for máy dầu. Vì sao thì đích thân trải nghiệm sẽ hiểu rõ hơn

• Like
Hạng B2
6/5/16
324
192
43
44
Dịch vụ cần ăn chắc mặc bền nên chọn Ertiga còn hơn nữa thì Innova, xe Hàn không chạy được dịch vụ đâu

Hạng B2
12/11/14
273
228
43
Ráng chút nữa lên Innova 2016 đi chủ thớt, không thì làm con CAP REVV.
Mua chạy thêm dịch vụ nữa thì nên mua cái xe khách hàng thích đi!

• Like
Hạng B2
7/10/13
137
240
43
TPHCM
Bác thấy Orlando đẹp thì thật là đáng quý chứ em thì mỗi lần dòm mặt em nó thấy xấu y chang mấy em Aveo vậy, "nhìn vào đôi mắt ấy anh chỉ muốn bỏ chạy" :D chắc em nhìn mắt híp quen rồi nên nhìn mấy em mắt to lồ lộ như thế thấy nó thô quá. Em nghĩ doanh số thấp cũng là một điều đáng cân nhắc vì với sự hỗ trợ của google đại pháp và bang hội OS thì người tiêu dùng bây giờ thông thái lắm. Nếu là em đã chọn logo chevy thì em sẽ up lên Captiva thay vì Orlando. Ertiga em chưa được trải nghiệm, tuy nhiên cảm nhận ban đầu là xấu và showroom của suzuki ít quá nên service khá khó khăn.

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Cá nhân Em thấy SG giờ chạy dịch vụ thấy rất nhiều Fortuner, nhưng Bác khoanh 3 em trên thì Em đã ngồi Em Orlando rồi nên thấy tuy dáng xe không đẹp lắm nhưng rộng rãi so với hai em còn lại ! chúc Bác có Em xe vừa ý !