Hạng B2
17/10/15
342
940
93
Đệt =)) Vãi bác :v Nova có cái phòng Marketing mấy chục người ngày ngày hốt phốt điên đảo từ mấy dự án kìa, uy tín hơn TDI chỗ nào vậy ta ...
Nova bao nhiêu dự án? Tdi bao nhiêu dự án? Những cái phốt bác nói chỉ là phốt nhỏ. Tdi nguyên cái toàn t5 chình ình lừa gạt khách hàng. Theo bác đó là uy tin?

• Like
Reactions: dauxanh
Tập Lái
24/5/17
31
26
8
63
Nova bao nhiêu dự án? Tdi bao nhiêu dự án? Những cái phốt bác nói chỉ là phốt nhỏ. Tdi nguyên cái toàn t5 chình ình lừa gạt khách hàng. Theo bác đó là uy tin?
Nhỏ thế méo nào bác. Bác có biết vụ Nova cọc 90% nhà khi mới dựng lên cái móng k :)) rồi mấy khoản nợ xấu có khoản gần 13.500 tỷ, rồi vụ thằng Quân bên đó nữa, bộ máy lũng đoạn luôn mà phốt nhỏ ... hẳn là nhỏ quá bác :(

Hạng B2
17/10/15
342
940
93
Nhỏ thế méo nào bác. Bác có biết vụ Nova cọc 90% nhà khi mới dựng lên cái móng k :)) rồi mấy khoản nợ xấu có khoản gần 13.500 tỷ, rồi vụ thằng Quân bên đó nữa, bộ máy lũng đoạn luôn mà phốt nhỏ ... hẳn là nhỏ quá bác :(
Thế bác đã mua hàng nova chưa mà chém kinh thế? Về vụ 90% theo kiểu bác nói nhìn là biết ở nhà lên google đọc.
nợ xấu thì ko rõ, nhưng cơ bản giữ nhiều quỹ đất thì nợ bình thuong.
vụ của thằng quân là chì trích cá nhân éo liên quan gì việc kinh doanh nova. Mua nhà của nova ko phải vì thằng đó. Mà éo mẹ gì, nó giỏi nó có tiền thì nó đi chơi gái. Có mấy thằng éo có tiền chơi gái đẹp nên tức thôi.
cho hỏi vốn điều lệ sau khi lên sàn của nova là bao nhiêu? Và của cty tdi là bao nhiêu nhỉ

Tập Lái
24/6/17
0
4
2
29
Ôi 2 bác, cãi nhau chi cho mệt 2 bác ơi. Cđt nào thì cũng có điểm mạnh và điểm yếu mà. Có cđt hoàn hảo quá thì còn ai mua hàng của các cđt khác nữa.

Các bác cho em hỏi thêm wilton giờ giá bao nhiêu là hợp lý nhỉ? Và mình nên mua bây h luôn hay đợi khi bàn giao nhà rồi mua các bác?

Tập Lái
7/9/17
0
1
2
32
Chung cư Wilton bây giờ giá bán sao nhỉ các bác? em mới đang tìm hiểu ạ.
Thấy toàn 2ty7 1 căn 2 PN cao quá khả năng của em huhu sao mới đầu chỉ thấy có 2ty1, có khi nào gần đến bàn giao nhà thì giá nó thấp lại ko các bác?

Tập Lái
7/9/17
0
1
2
32
Richmond em ngại đường đi lắm ạ. Thấy bên Wilton có vẻ ổn hơn bác ơi, có điều là sợ ko kham nổi. :D

• Like
Reactions: Kaiser88
Tập Lái
24/6/17
0
4
2
29
Chung cư Wilton bây giờ giá bán sao nhỉ các bác? em mới đang tìm hiểu ạ.
Thấy toàn 2ty7 1 căn 2 PN cao quá khả năng của em huhu sao mới đầu chỉ thấy có 2ty1, có khi nào gần đến bàn giao nhà thì giá nó thấp lại ko các bác?

Theo em tìm hiểu thì thời điểm bây giờ giá 2 tỷ 7 là giá của sale đưa ra, và nó quá cao. Cho nên bây giờ mua hay để gần năm nữa giao nhà rồi, giá của dự án này cũng ko tăng thêm nữa đâu ^^

Hạng B2
16/10/16
221
292
63
Theo em tìm hiểu thì thời điểm bây giờ giá 2 tỷ 7 là giá của sale đưa ra, và nó quá cao. Cho nên bây giờ mua hay để gần năm nữa giao nhà rồi, giá của dự án này cũng ko tăng thêm nữa đâu ^^
Đúng là wilton lên giá khá nhiều và giá này là sale đưa ra nên cũng k biết giá trị giao dịch thực là bao nhiêu. Cách đây gần 1 năm em có tìm hiểu thì giá tầm 2-2,2 tỷ cho căn 2 pn view đẹp tầng cao thấy cũng hợp lý mà lúc đó còn chưa xong cái móng nên cũng lăn tăn, giờ thì giá lên cao quá rồi.

Tập Lái
24/6/17
0
4
2
29
Đúng là wilton lên giá khá nhiều và giá này là sale đưa ra nên cũng k biết giá trị giao dịch thực là bao nhiêu. Cách đây gần 1 năm em có tìm hiểu thì giá tầm 2-2,2 tỷ cho căn 2 pn view đẹp tầng cao thấy cũng hợp lý mà lúc đó còn chưa xong cái móng nên cũng lăn tăn, giờ thì giá lên cao quá rồi.

Mình thấy bây giờ bạn muốn mua thì nên tìm chính chủ thương lượng giá, hoặc để giao nhà xong, vào ưng căn nào thì mua, chứ mình thấy thì thiết kế của Wilton cũng ko được đẹp lắm.