Tập Lái
24/6/17
0
4
2
29
Nếu bác cảm thấy máteri rẻ hơn với cùng diện tích thì chọn mas để ở cũng duoc. Bản than e thì ko thich ở chung cư voi mật độ qua cao trên 1000 căn. Nhiều vấn đề lam

À, còn 1 điều này nữa, em thấy thiết kế wilton nhà vệ sinh không có cửa sổ thông gió thì phải. Em hỏi sale cũng nói điều đó sale im lặng luôn =.=

Tập Lái
13/8/17
23
36
13
chuẩn rồi đừng nghe ai nói hết cứ đi khảo sát thực nghiệm

Tập Lái
24/6/17
0
4
2
29
Chỗ nào cũng có bất tiện hết, cái nào cũng tốt thì giá nó trên trời bác ạ. Pác muốn yên tâm thì qua căn hộ tìm hiểu đi, đi vài chỗ là biết ngon dở thế nào thôi.

Em cũng đang định bữa nào qua Masteri Thảo Điền coi thử.

Giữa Masteri Thảo Điền và An Phú thì mình nên theo cái nào hơn bác nhỉ?

Hạng B2
17/10/15
342
940
93
Điều em lăn tăn về thằng này là với mật độ đông như vậy thì liệu có gì bất tiện ko bác.
Có chứ bác, đông thì quản lí khó, hầm xe full, đợi thang máy. Blah blah, đuoc cái có thi truong nên giao dịch chuyển nhuong dễ

Tập Lái
24/6/17
0
4
2
29
Có chứ bác, đông thì quản lí khó, hầm xe full, đợi thang máy. Blah blah, đuoc cái có thi truong nên giao dịch chuyển nhuong dễ

em cũng giống bác ngại đông. Em cũng refer bên Wilton hơn vì dự án nhỏ, ít căn.

Hạng B2
7/3/17
102
3.145
93
Saigon
Em cũng đang định bữa nào qua Masteri Thảo Điền coi thử.
Giữa Masteri Thảo Điền và An Phú thì mình nên theo cái nào hơn bác nhỉ?
Giữa AP và TĐ => chọn AP. Cùng CĐT, giá AP thấp hơn, mật độ thấp hơn, thanh toán trả chậm nhẹ nhàng hơn, vị trí tương đương nhau. :D

DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
688
5.331
93
43
pearl plaza giờ còn giá này ah bác???

Tập Lái
24/6/17
0
4
2
29
pearl plaza giờ còn giá này ah bác???

Mình đâu có mua ở Pearl Plaza bác. Mình đâu dám mơ tới Pearl Plaza đâu =)) Với có tiền mình cũng chả mua Pearl Plaza =.=

Tập Lái
24/6/17
0
4
2
29
Các bác cho em hỏi thêm wilton giờ giá bao nhiêu là hợp lý nhỉ?

Và mình nên mua bây h luôn hay đợi khi bàn giao nhà rồi mua các bác?