Hạng B2
16/10/16
221
293
63
Mình thấy bây giờ bạn muốn mua thì nên tìm chính chủ thương lượng giá, hoặc để giao nhà xong, vào ưng căn nào thì mua, chứ mình thấy thì thiết kế của Wilton cũng ko được đẹp lắm.
Tìm được chính chủ bán khó lắm bác ơi, các tin rao trên mạng thì toàn tin ảo và 90% là gặp sale. Em gọi cỡ chục cuộc là nản rồi, mất thời gian mà không được việc.

Hạng B1
14/9/17
87
72
18
31
Bác tìm đc chưa? Em có bà chị về Bắc muốn nhượng lại căn 2PN, 2WC dự án SaiGonland D2 Bình Thạnh. 68 m2 giá 2,4tỷ đầy đủ nội thất. Đã có sổ rồi nhé.

Tập Lái
10/10/13
1
1
3
Em cũng đang cần tìm mua căn 2 phòng ngủ Wilton tower. Bác nào chính chủ cần bán cho em biết nhé. Sale giờ làm giá cao quá

Tập Lái
17/10/17
0
1
2
39
E có căn Wilton chính chủ 2pn, WT2- 04.08, 68.13m2, giá bán bằng hợp đồng với chủ đầu tư, 2.6 tỷ ( bao gồm VAT và 2% phí bảo trì) ai cần pm e nhé!

Tập Lái
24/6/17
3
3
3
39
Bác tìm đc chưa? Em có bà chị về Bắc muốn nhượng lại căn 2PN, 2WC dự án SaiGonland D2 Bình Thạnh. 68 m2 giá 2,4tỷ đầy đủ nội thất. Đã có sổ rồi nhé.
Bac oi can nay con ko? Pm minh dinh mua

Tập Lái
24/6/17
3
3
3
39
Cac bac oi co ai can ban Saigonland 2PN ko ah? Em can tim mua can 2PN da co so, KV BT nhung gan Q.1 de tien cv, mut toi da cua em la 2,5ty do lai ah

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.404
113
Vote cho wilton bác

masteri thảo điền đi pác, khu này nhiều tiện ích, tập trung đông người. Có tính thanh khoản cao mà đi lại cũng thoải mái nữa.

Chất lượng công trình thì hơn 80% chủ đầu tư và thầu quyết định ở đây là thuận việt chủ đầu tư và thi công luôn. Các dự án thuận việt đã hoàn thành
  • Dự án Saigon Pearl, giai đoạn 2A
  • Dự án New City Thủ Thiêm Quận 2, vốn đầu tư 2.400 tỷ đồng
  • Hạ tầng toàn khu Thủ Thiêm 38,4ha
  • 2.200 căn hộ tái định cư Khu I, Thủ Thiêm với vốn đầu tư 4.200 tỷ đồng
  • Khu nhà ở Phú Thọ, Quận 11 (Lô 3)
  • Khu tái định cư Quận 12
  • Bệnh viện đa khoa Bình Dương quy mô 1.500 gường
  • Trường Cán bộ TP.HCM giai đoạn 2
  • Bệnh viện đa khoa Hoàn Mỹ (Phú Nhuận)
  • Trường kỹ nghệ Bình Dương
  • Quảng trường trung tâm thành phố Đà Lạt
  • Tòa nhà Saigon Asiana Plaza
  • Trung tâm thể thao Phú Thọ
  • Khu công nghiệp Bình Điền
  • Nhà máy cao su Kymdan
Bác có thể kiểm chứng những dự án trên là an tâm về chất lượng công trình, giá e thấy cũng là hợp lý.

dự án này khởi công năm 2013 và được chăm chút từ đó tới nay và đặc biệt là xây xong mới bán, nên chất lượng thì em cho là rất tốt.

Chỗ nào cũng có bất tiện hết, cái nào cũng tốt thì giá nó trên trời bác ạ. Pác muốn yên tâm thì qua căn hộ tìm hiểu đi, đi vài chỗ là biết ngon dở thế nào thôi.

WILTON

em tìm căn 2PN, cửa căn hộ hướng chính Tây, hoặc hơi lệch Nam 1 chút, ai có giá tốt chat em nhá
ví dụ e thấy trên mạng kêu 2,6 tỉ, nếu em mua thì em phải đóng thêm các khoản phí, thuế gì nữa ạ?