Tập Lái
28/3/07
5
0
0
Em thấy mọi người tiếc vì MIT bán hết Julie rùi, đặc biệt khi các bác MaiLinh gom đợt chót cả trăm con luôn. Nên bây giờ hết cơ hội mua em Jo.

Còn em thì đang muốn thay em Jo SS của em (đăng ký tháng 12/2006, chạy đwợc 4000KM) đổi em TOY INNO.
Theo các Bác có nên đổi không hả, sao có người bảo INNO không hơn gì Jo.

Các Bác cho em hỏi con Jo SS của em đổi con INNO phải thiệt hại thêm bao nhiêu nhỉ. Thiệt hại nhẹ một chút là em đổi liền.

Mong các Bác ước tính và cho em lời khuyên.

Tập Lái
25/11/06
15
0
0
RE: Tư vấn cho em các Bác

bác pano ơi cho giá đi tôi cũng đang cần mua em jolie như của bác ,con của bác màu gì vậy,có gì alô cho anh em với 0936399889

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Bác kiếm ai đang chạy INO cùng đời đổi ngang đi bác, bác bù thêm chắc cũng 5k :)
Đùa thôi, em thấy bác đổi xe nào thì đáng, chứ bán con vịt mua còn gà thì cũng như không, tốn thêm tiền bác ơi :)

Hạng B2
8/12/06
258
1
0
54

@pác npt ơi :D:D:D:D:D pác nói chơi hả pác ,,,,,,,, pác đổi với con ixuzu HL thì được,,chứ pác đem em ỉnnova mà so với em jolie thi pó gối rồi pác :):):):):)

Tập Lái
28/3/07
5
0
0

Trích đoạn: Huylq

bác pano ơi cho giá đi tôi cũng đang cần mua em jolie như của bác ,con của bác màu gì vậy,có gì alô cho anh em với 0936399889

Con SS của em màu S74 đó Bác, nói chung cũng sáng láng, gắn thêm nhiều đồ chơi nữa. Em thấy có thể đổi con INNO nếu thiệt hại khoảng 5-6K.

Bác nhắn tin cho em đi, 0903 686 936

Tập Lái
28/3/07
5
0
0

Trích đoạn: npt

Bác kiếm ai đang chạy INO cùng đời đổi ngang đi bác, bác bù thêm chắc cũng 5k :)
Đùa thôi, em thấy bác đổi xe nào thì đáng, chứ bán con vịt mua còn gà thì cũng như không, tốn thêm tiền bác ơi :)

npt: cảm ơn Bác khuyên rất chân tình, nhưng Bác cho em hỏi thêm, Bạn em nói nếu đổi con SS thì ráng lên em GandDis đẳng cấp hơn.

Em rất lăng tăng giữa TOY INNO và Grandis, nếu xét hai mặt của 1 vấn để: chất lượng - đẳng cấp và tổng thiêt hại. Các Bác cho em lời khuyên đi.

Hạng B2
3/1/05
144
20
18
TDM

Theo tôi thì bác đang nhầm lẫn giữa INN & GạchĐít rùi, bác đang chạy Jo SS thì cũng tạm được, nếu như lúc này bác khá giả hơn tí xíu rồi thì khuyên bác nên lên đời GạchĐít luôn đi. còn INN chỉ được cái mạc TOY thôi, còn xét vể hình thức thì Jo SS trông thời trang hơn INN nhiều. Còn GạchĐít thì hơn hẳn INN những 2 cấp lận bác àh không thể so sánh được. INN thì wá common còn GạchĐít thì wá là Elegant. mong bác có sự lựa chọn sáng suốt để không phải .... tốn thêm tiền đổi xe lần 1/2.

O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả

Nếu đã có tiền và muốn đổi xe thì bác lên thẳng Grandis đi bác, chứ bác đem bán Jolie bây giờ hay sau này (dùng thêm vài năm nữa) thì cũng lỗ nhiều lắm - còn Innova vọt hơn Jolie chút, có 1 cái bóng, có ABS, đầu đọc MP3, có báo thông tin trung tâm như tốc độ trung bình, lượng xăng tiêu thụ trung bình, còn độ cứng thì Innova ủi đít Jolie thì Jolie chẳng sao còn đầu Innova thì nát bét :D:D - bác cứ cân nhắc xem là nếu phải bỏ thêm 10k nữa để có thêm những thứ trên cho việc đổi đời hạng xe cùng phân khúc không nhé.

Hạng B2
10/5/06
100
0
16
53

bác pano đổi sang xe Ford Everest đi đi. chứ con Innova không hơn gì Jolie đâu

Tập Lái
21/4/06
13
0
0

Có xe Bác nào gặp trường hợp này thi tin cho Em ngay chứ Em hồi hợp và lo không ngủ được, không hiểu xe Em bệnh gì? Em co con JOLIE đời đầu 2004 máy MPI, xe em chỉ dùng cho gia đình ít khi đi. vậy mà cách đây vài tuần Em cho nó khởi động, lúc bật công Tắt ON thì có hiện đèn báo áp suất dầu và tắt bình thường, nhưng khi đi khoản máy nóng rồi thì tắt máy mở lại ON thì đèn áp suất dầu không sáng nữa máy vẫn khởi động bình thường. (Khi máy nguội thi đèn áp suất dầu trở lại bình thường) Bệnh này trước đây không có. Không biết bệnh này là bệnh gì, có ảnh hưởng gì đến máy của xe không? cách chửa trị như thế nào? Em đang lo lắm. Email của em ngphucduc @yahoo.com