Hạng C
13/12/14
844
452
63
40
Tự đặt về nếu nhầm không đúng Part Number là cắn trái ớt nha bác.

Ok bác, để bữa nào order phần đĩa sẽ hú bác, order rồi ship chung cho rẻ...., tiết kiệm lúa mai mốt đổi Mer E. hehe
Em cũng tham khảo trong nước thấy mấy chỗ báo giá đĩa phanh sau 2,1tr/ cái hàng chính hãng Mec và 1,7tr/ cái hàng OEM cho dòng C230 w204.. nếu tiện ship thì các bác cân nhắc giá rổ nhé../..

Hạng B2
25/2/16
139
219
43
52
Tp Hồ Chí Minh
Tự đặt về nếu nhầm không đúng Part Number là cắn trái ớt nha bác.
Bác nói đúng!
Vì vậy nên các linh kiện của Mer đều có part number. Chỉ cần chính xác thì không bao giờ có ớt để cắn.
Thêm nữa, các site bán linh kiện cho xe Mer thường có bộ phận support rất chuyên nghiệp và chu đáo. nếu không tự tin, chỉ cần trước hoặc ngay sau khi order, email cho họ hỏi rõ về part đó (trên site của họ) có gắn được cho xe mình hay không (?), họ sẽ trả lời. Nếu không gắn được họ sẽ giúp mình cancel và refund money.
Nói chung, chẳng có gì phải sợ ớt cả ... kkkk

Hạng C
13/12/14
844
452
63
40
Bác nói đúng!
Vì vậy nên các linh kiện của Mer đều có part number. Chỉ cần chính xác thì không bao giờ có ớt để cắn.
Thêm nữa, các site bán linh kiện cho xe Mer thường có bộ phận support rất chuyên nghiệp và chu đáo. nếu không tự tin, chỉ cần trước hoặc ngay sau khi order, email cho họ hỏi rõ về part đó (trên site của họ) có gắn được cho xe mình hay không (?), họ sẽ trả lời. Nếu không gắn được họ sẽ giúp mình cancel và refund money.
Nói chung, chẳng có gì phải sợ ớt cả ... kkkk
Ăn cơm có ớt mới ngon,không có thấy lạt lạt phải ko bác,hehe.

Hạng D
1/11/12
1.050
432
83
Dear các bác!
Xe em nó vòi tiền rồi, sáng qua vừa khởi động máy thì bảng taplo thông tin báo "Check Brake Wear"
Em định tự đặt Brake Pad và Brake Pad Wear Sensor từ Mỹ về, rồi sau đó nhờ gara thay giúp. Do chưa có kinh nghiệm về việc này nên không biết lựa chọn hãng nào tốt nhất, vì giá cũng không thấy chênh lệch nhiều.[pagebreak][/pagebreak]

Các bác tư vấn giúp em nên lựa chọn hãng nào trong các thương hiệu sau đây:
Akebono Euro, Bosch, Brembo, Genuine Mercedes, Pagid, Textar.
Trong đó giá của Akebono EuroGenuine Mercedes là mắc hơn cả
Riêng hãng Bosch thì có 2 loại: QuietCastQuietCast Ceramic (Ceramic mắc hơn khoảng 15%)
Nhờ các bác tư vấn giúp em nhé.

Xin đa tạ các bác.

cứ Genuine Mercedes cái này nhà em cũng tồn nhiều ạ

Tập Lái
3/3/05
24
1
1
Bác cho em xin part number của bố thắng này luôn ah.
Là vì sáng nay xe em cũng vừa báo " Check Brake wear ".....đau ruột nữa bác ah....

Nhân tiện cho em hỏi sử dụng chung cho C230 - 2009 không ah ?

Thanks bác

Hạng D
1/11/12
1.050
432
83
Bác cho em xin part number của bố thắng này luôn ah.
Là vì sáng nay xe em cũng vừa báo " Check Brake wear ".....đau ruột nữa bác ah....

Nhân tiện cho em hỏi sử dụng chung cho C230 - 2009 không ah ?

Thanks bác
bác có số khung hoặc biển số xe em tra đúng mã cho bác ạ! con bác cần hàng ngay thì nhà em có sẵn đó ạ