Tập Lái
23/1/16
0
0
0
36
nếu phòng khách nhà chú tầm 20m2 thì nên thử tìm những con soundbar đi. Vì loa soundbar tập trung vào thiết kế, lifestyle cực kỳ tiện dụng, kết hợp với TV của SS thì đồng nhất và sang trọng khỏi chê luôn rồi

Tập Lái
23/1/16
0
1
2
44
với mình nếu mà thích trẻ trung, năng động nhiều kiểu dáng thì hãy chọn samsung. Trước giờ samsung vẫn nổi tiếng là có nhiều thiết kế đẹp mà. Nói thế ko có nghĩa là chất lượng kém nha. hiện tại mình thấy thì có dòng loa soundbar của samsung giá vừa phải mà âm thanh nghe cũng chất lắm! test thử em nó coi sao nhé bạn

Tập Lái
7/1/16
0
1
3
33
chà chà bữa nào test thử con HWK950 đi. con này mang công nghệ Dolby Atmos, mà nó dễ dàng kết nối với nhiều thiết bị khác nhau nữa chứ!

Tập Lái
21/1/16
2
4
3
33
bác có chi phí bao nhiêu, đưa cho em cụ thể thì em dễ tư vấn cho bác hơn. Bây giờ ngoài thị trường có nhiều dòng lắm, giá cả thì bao nhiêu cũng có luôn. Nhưng nếu chịu chơi, chịu chi (vì bác nói là thích xem film trên HBO) thì em cho bác 1 gợi ý là cứ tìm những con dòng soundbar là ổn.

Tập Lái
12/1/16
0
0
0
33
Em thấy bộ HW-K950 trên mấy báo đăng thì âm thanh 3D sống động thật hơn cả rạp ::)

Có dàn loa thế này khỏi chê vào đâu được. Mà con này tầm bao nhiêu thế bạn?

Tập Lái
29/8/16
0
0
0
38
Bọ này treo nhìn lạ thôi chứ hay thì không bằng con Soundbar K950 kia được, mà nói về dàn âm thanh cho gia đình thì cũng chưa có bộ nào đạt được chuẩn Dolby Atmos như con này.

Công nghệ dolby atmos này không còn xa lạ gì hết. ở rạp đã có từ lâu rồi. mua con K950 chuẩn công nghệ đó luôn nhưng có lẽ giá hơi đắt 1 tý.

Các bác cho em hỏi, em đang muốn tìm dàn âm thanh cho con SamSung 50inch ở nhà mà chưa biết nên chọn dàn nào cho đẹp và hay. Phòng khách nhà em tầm 20m2 bỏ con Tivi vào vẫn trống nên muốn gắn thêm bộ phụ kiện cho nó. Đi siêu thị cũng thấy vài bộ nhưng chưa ưng ý bộ nào vì em thích dàn nào mà nhìn vào sang tôn vẻ căn phòng lên cộng với em hay mê xem film HBO và các kênh HD nên âm thanh phải nổi và êm một chút. Các bác tư vấn cho em dàn nào mấy bác thấy tốt với nhé. Mecxi
Nếu bác đã dùng samsung thì có thể xài bộ loa như các bác kia góp ý là HWK950... chắc họ xài rồi mới nói.. Còn ko thì dòng SamSung có những vộ sản phẩm đi kèm cũng ngon lắm bác

Tập Lái
8/1/14
3
0
1
e có hỏi bác DIệu.. bác Diệu là 1 trong những người có tiếng trong giới âm thanh tại OS.. bác ấy đánh giá HW -K950 khá phê.. TUi cũng đã tận tai nghe rồi.. bass nghe đã tai lắm