Tập Lái
8/1/14
2
5
3
30
Sam đa số cong nhiều em nghĩ mua nên chọn mấy loại loa cong bo theo tivi sẽ đẹp hơn :)
Chuẩn.. Samsung sản xuất mấy loa đi kèm nghe cũng đã phê rồi.. Tui đang chờ thêm 1 tháng lương nữa là gom đủ cả tivi lần soudbar của nó rồi

với mình nếu mà thích trẻ trung, năng động nhiều kiểu dáng thì hãy chọn samsung. Trước giờ samsung vẫn nổi tiếng là có nhiều thiết kế đẹp mà. Nói thế ko có nghĩa là chất lượng kém nha. hiện tại mình thấy thì có dòng loa soundbar của samsung giá vừa phải mà âm thanh nghe cũng chất lắm! test thử em nó coi sao nhé bạn
bác có thể cho em dòng sản phẩm bác nói được không ? làm dàn loa chất lượng nếu của samsung nửa thì chắc chắn mình mua.. đầu tư mà cover nghe cho thích

Tập Lái
21/1/16
2
1
3
40
SamSung có mấy bộ soundbar công nghệ Dolby mới nghe hay lắm, bác chuyên xem film thì mua bộ đó nghe giống 3D luôn.

cho tui xin mã dòng con bác nói được không? tui cũng đang tìm mua đây

Tập Lái
24/1/16
0
1
2
43
Nhu cầu bác xem film thì chọn bộ soundbar HW-K950 có công nghệ Dolby Atmos cao cấp như rạp phim trong nhà, âm thanh 3D và soundround nghe đã lắm.

con ngày bữa có nghe thử ở bên nguyễn kim á. đã thì đã thật nhưng mà chưa đủ máu để rinh về :))

Tập Lái
27/1/16
0
0
0
33
Em thấy bộ HW-K950 trên mấy báo đăng thì âm thanh 3D sống động thật hơn cả rạp ::)

dàn loa thế mà không sống động mới lạ đấy ạ. thiết kế loa em thấy cùng thường thôi. được cái là nó dễ kết nối với nhiều thiết bị --> tiện lợi

Tập Lái
21/1/16
0
0
0
39
Con Soundbar K950 này cho âm thanh Dolby Atmos thì phù hợp tới 90% các hệ thống âm thanh giải trí hiện nay (rạp phim, dàn loa, dàn âm thanh, tivi, máy nghe nhạc, điện thoại... chưa kể 100% máy tính chạy Windows và Mac OS X đều tương thích âm thanh của Dolby).

chạy được cả mac os x là duyệt rồi. chớ nhiều dòng ko tương thích được với mac, mua về bỏ xó không dùng đến

Tập Lái
20/7/16
0
0
0
36
mình chỉ biết bên sam sung nó cái dàn loa công nghệ Dobly Atmos , thích hợp cho trường hợp của thớt đó .

Tập Lái
8/1/14
4
0
1
Cái dòng âm thanh của các bác là HWK950 phải ko? Con này thì dc cái tiện là không dây.. có cả loa đánh trần và loa đánh ngang.. nên âm thanh sẽ hay hơn. nêu tôi nhớ ko lầm thì là 4 loa đanh trần và 11 loa đánh ngang .

Tập Lái
công nghệ Dolby Atmos thì có từ năm 2011 rồi.. Nhưng khi thời điểm đó chủ yếu có tại các rạp phim là chính thôi.. còn nếu bây giờ mà ứng dụng với UHD hay HDR điển hình như SAMSUNG thì mình thấy công nghệ bây giờ hay quá .. đáng để mua