Hạng B1
22/3/13
66
33
18
Các bác cho em hỏi, em đang muốn tìm dàn âm thanh cho con SamSung 50inch ở nhà mà chưa biết nên chọn dàn nào cho đẹp và hay. Phòng khách nhà em tầm 20m2 bỏ con Tivi vào vẫn trống nên muốn gắn thêm bộ phụ kiện cho nó. Đi siêu thị cũng thấy vài bộ nhưng chưa ưng ý bộ nào vì em thích dàn nào mà nhìn vào sang tôn vẻ căn phòng lên cộng với em hay mê xem film HBO và các kênh HD nên âm thanh phải nổi và êm một chút. Các bác tư vấn cho em dàn nào mấy bác thấy tốt với nhé. Mecxi

Tập Lái
6/8/16
22
14
3
32
Siêu thị thì loa nhiều nhưng chưa phải là hay nhất, tùy theo tầm tiền của bác mà mới tư vấn được, có nhiều bộ cả trăm triệu bao hay bao hoành tráng luôn :D

Hạng B1
11/6/15
66
20
8
34
Đẹp và sang thì mua soundbar kèm theo TV có hết nhiều kiểu đứng ngang...
Còn hay thì làm bộ dàn ampli loa riêng.

Hạng B1
27/6/15
66
36
18
35
Đứng tốn diện tích, giờ nằm ngang hoặc treo mới độc lạ :D

Tập Lái
26/7/16
12
14
3
33
SamSung có mấy bộ soundbar công nghệ Dolby mới nghe hay lắm, bác chuyên xem film thì mua bộ đó nghe giống 3D luôn.

Tập Lái
14/9/15
33
21
8
34
Các bác cho em hỏi, em đang muốn tìm dàn âm thanh cho con SamSung 50inch ở nhà mà chưa biết nên chọn dàn nào cho đẹp và hay. Phòng khách nhà em tầm 20m2 bỏ con Tivi vào vẫn trống nên muốn gắn thêm bộ phụ kiện cho nó. Đi siêu thị cũng thấy vài bộ nhưng chưa ưng ý bộ nào vì em thích dàn nào mà nhìn vào sang tôn vẻ căn phòng lên cộng với em hay mê xem film HBO và các kênh HD nên âm thanh phải nổi và êm một chút. Các bác tư vấn cho em dàn nào mấy bác thấy tốt với nhé. Mecxi
Phòng khách nhà bác cũng nhỏ ko nên mua mấy bộ ampli về cồng kềnh to kệch lắm. Mua máy bộ soundbar nhỏ gọn nhìn sẽ sang và đẹp hơn.

Tập Lái
18/3/13
49
33
18
Sam đa số cong nhiều em nghĩ mua nên chọn mấy loại loa cong bo theo tivi sẽ đẹp hơn :)

Hạng B1
16/3/13
66
60
18
Gia đình mua bộ loa nào 1 thanh dài nằm ngang để ngay dưới chân TV là hợp lý nhất. Thêm 2 cục sub 2 bên nữa là ổn.

Tập Lái
28/7/16
16
17
3
34
Sao ko phải là treo nhỉ :) soundbar có nhiều dạng đẹp nhất là soundbar của SamSung đó, thiết kể đủ kiểu thẳng - đứng - cong - tròn - treo ... Nhưng ấn tượng mấy cái treo nhất. Nhìn art :)

• Like
Reactions: lanthanh7110
Hạng B1
22/3/14
51
27
18
Nhu cầu bác xem film thì chọn bộ soundbar HW-K950 có công nghệ Dolby Atmos cao cấp như rạp phim trong nhà, âm thanh 3D và soundround nghe đã lắm.