Hạng B2
18/2/05
157
0
0
Nhà em mới ký hợp đồng mua em Camry 2007, 3.5, mấy thằng sales đưa cho phiếu lắp phụ kiện xe bắt ký, post lên đây nhờ các bác tư vấn nên chọn cái nào, bỏ cái nào --- hoặc bỏ tất
(giá chưa gồm VAT )
1. Ốp hướng gió sườn phải ($186) ------- wat's it? có cần mấy cái của nợ này không? ra ngoài gắn thì bao nhiu? where?
2. Ốp hướng gió sườn trái ($186) --------- wat's it?
3. Ốp hướng gió trước, sau ($278+$337) --- wat's it?
4. Ghế trẻ em ($265) --- em thấy caí này ra Hai Bà Trưng chắc có mà hông phải pay VAT :
5. Máy lọc không khí (đen) ($609) --- cái này là cái gì mà đắt thía? em thấy mấy cái lọc khí Korea rẻ mùh
6. Khay để hành lý ($70) -- cái này ra ngoài mua ở đâu? tổn hại?
7. Lót sàn ($40) - cái này em chắc là ở ngoài có, bác nào đi Camry rùi chỉ dùm em nhé.
8. kính cách nhiệt 3M ($440) --- cái này em bít chổ rùi, xách thẳng qua nhà bác VKOOL chất lượng bảo đảm.
Các bác đàn anh tư vấn giúp em nhé! cám ơn các bác nhìu lém lém!

Hạng B2
23/2/07
236
0
0
40
Hải Phòng
RE: Tư vân đồ chơi Camry 2007, 3.5Q, từ đại lý

bác nhiều tiền thì cứ múc thôi , theo em bác lên tham khảo giá thị trường đi lên mấy chỗ anh em mình ấy

Hạng B2
18/2/05
157
0
0

nhìu tìn thì nói chi nữa bác :):) nhờ AE nào đã kinh nghiệm qua chỉ điểm vài cái. cái gì nên lấy cái gì kô nên.

Tập Lái
15/5/07
21
0
0

cái bộ ốp hướng gió chính là body's kit đấy ^_^

Hạng B2

Trích đoạn: Amnesty

Nhà em mới ký hợp đồng mua em Camry 2007, 3.5, mấy thằng sales đưa cho phiếu lắp phụ kiện xe bắt ký, post lên đây nhờ các bác tư vấn nên chọn cái nào, bỏ cái nào --- hoặc bỏ tất
(giá chưa gồm VAT )
1. Ốp hướng gió sườn phải ($186) ------- wat's it? có cần mấy cái của nợ này không? ra ngoài gắn thì bao nhiu? where?
2. Ốp hướng gió sườn trái ($186) --------- wat's it?
3. Ốp hướng gió trước, sau ($278+$337) --- wat's it?
4. Ghế trẻ em ($265) --- em thấy caí này ra Hai Bà Trưng chắc có mà hông phải pay VAT :
5. Máy lọc không khí (đen) ($609) --- cái này là cái gì mà đắt thía? em thấy mấy cái lọc khí Korea rẻ mùh
6. Khay để hành lý ($70) -- cái này ra ngoài mua ở đâu? tổn hại?
7. Lót sàn ($40) - cái này em chắc là ở ngoài có, bác nào đi Camry rùi chỉ dùm em nhé.
8. kính cách nhiệt 3M ($440) --- cái này em bít chổ rùi, xách thẳng qua nhà bác VKOOL chất lượng bảo đảm.
Các bác đàn anh tư vấn giúp em nhé! cám ơn các bác nhìu lém lém!

Những thứ này mà bác mua của hãng (Made in Taiwan) để mà chết tiền à. Lót sàn thì FREE mới đúng chứ.
Các bác không mua nhanh lên em sợ 1/7/2007. Chúng nó áp dụng cái "ơ rô hai" có khi giá lại lên cao ấy chứ.

Em đang tính xe em mới được "một ơ rô' có lẽ chuẩn bị đi độ thêm "1 ơ rô" nữa.

Chúc bác sớm động phòng. Rồi ký sự (..KS) cho anh em nhé

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

Em nói thật với bác , công nhận body của nó đẹp thiệt nhưng mà có lẽ cái giá này mắc quá, thà ra ngoài làm cho nó rẻ hơn đi bác !! Lúc nào hãng cũng fải chặt chém chứ bác:)

Hạng C
3/8/05
614
7
18
Hà Nội

Cho em ké tí, giá chắn bùn cho Civic ở HN thì bao nhiêu nhỉ mấy bác, giá hãng nó chém cho 4 cái mảnh nhựa bé tí ấy 1T5 em xót ruột nên chưa lắp :(