Hạng B1
3/4/07
85
0
0
Chào mọi người em là thành viên mới, rất hân hạnh được tham gia diễn đàn với mọi người. Nhân dịp này cho em hỏi, em định tìm 1 em S class, mọi người tư vấn dùm em giữa S600 với S550 ( nếu co gì sai bỏ qua cho em nha tại em cón ít kiến thức lắm) khác bịêt lớn không ạ. Giá cả 2 loại này khác nhau nhiều không( option thêm vào tương đối thui à). Rất cám ơn mấy sư huynh ạ

Hạng D
5/4/07
1.793
351
83
RE: Tư vấn dùm em!

Trích đoạn: Bluetar

Chào mọi người em là thành viên mới, rất hân hạnh được tham gia diễn đàn với mọi người. Nhân dịp này cho em hỏi, em định tìm 1 em S class, mọi người tư vấn dùm em giữa S600 với S550 ( nếu co gì sai bỏ qua cho em nha tại em cón ít kiến thức lắm) khác bịêt lớn không ạ. Giá cả 2 loại này khác nhau nhiều không( option thêm vào tương đối thui à). Rất cám ơn mấy sư huynh ạ

Choáng, vừa xem Alonso về nhất, nay gặp pác Bluetar, bái phục, bái phục..

Hạng C
5/9/06
501
0
16
Thủ đô

Bác còn "ít kiến thức " mà đã chơi S550-S600, thế thì em cũng mong có .... "ít kiến thức" như bác!!!!:D

Hạng B1
3/4/07
85
0
0

Mấy bác cho em đính chính lại, không phải tìm cho em, mà là cho ông cậu mới trúng lớn. Cảm ơn các bác trước nha. Hỏi ở đây trước rùi ra Showroom cho đở quê.

Thánh Nhân
21/6/05
2.414
26.961
113
53

Không biết tư vấn cho bác thế nào cho phải. Bác rảnh bác ghé chỗ em, người thật xe thật, không ai dám nói bác "quê" cả.