Hạng B2
25/1/15
147
116
43
Các bác đi trước tết thì có gì report cho ae đi sau biết nhé. Đa tạ!

Hạng D
28/6/13
1.030
1.274
113
HCM
Ủa các bác cho em hỏi sao không đi TL741 lên Đồng Xoài ạ? Em thấy đường này khá là to mà nhỉ?

Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
Ủa các bác cho em hỏi sao không đi TL741 lên Đồng Xoài ạ? Em thấy đường này khá là to mà nhỉ?
Đường này mặt đường không đẹp bằng Chơn Thành, nhiều kdc, nhiều trạm phí nhưng ngắn hơn khoảng 12km so với đi hướng Chơn Thành cho nên thời gian đi chậm hơn. Cái này thì tuỳ bác muốn đi lối nào cũng dược.

Hạng D
28/6/13
1.030
1.274
113
HCM
Đường này mặt đường không đẹp bằng Chơn Thành, nhiều kdc, nhiều trạm phí nhưng ngắn hơn khoảng 12km so với đi hướng Chơn Thành cho nên thời gian đi chậm hơn. Cái này thì tuỳ bác muốn đi lối nào cũng dược.
Cám ơn bác, em định Tết về đi đường này. May quá, thôi theo đường cũ vậy, xa tý không sao, quan trọng là đường tốt thôi :)

Hạng D
2/9/12
1.060
22.319
113
Sài Gòn
Có dịp về Pleiku các bác nhớ ghé quán Lộc Vừng (số 3 Bùi Dự) kinh thưa các thể loại cá sông, bao ngon mà giá thì hợp lý... Có chỗ đậu xe 4b mái thoải.

Quán có bán cá anh vũ, sọc dưa, lăng...

LTE confirmed
Hạng B1
6/5/13
58
32
18
30
Tết rồi em mới theo đường Chơn Thành về Đồng Xoài rồi theo QL14 về Daklak, đường đẹp lắm các bác ah, biển báo đầy đủ, các bác nào mới chạy cứ theo biển báo mà chạy vô tư. XXX cũng có nhưng vài vị trí gần cầu Serepok giữa Daknong với Daklak. Đoạn Gia Nghĩa với Dakmil thì các bác để ý đừng cán vạch.
Chúc các bác đi đường thượng lộ bình an.

• Like
Reactions: 4bthang2b
Hạng C
11/5/13
533
1.161
93
Q7 TP.HCM
Có dịp về Pleiku các bác nhớ ghé quán Lộc Vừng (số 3 Bùi Dự) kinh thưa các thể loại cá sông, bao ngon mà giá thì hợp lý... Có chỗ đậu xe 4b mái thoải.

Quán có bán cá anh vũ, sọc dưa, lăng...
có dịp lên Pleiku sẽ ghé chỗ quán Lộc Vừng của bác thưởng thức các đặc sản trên đó nhé.

• Like
Reactions: Nam BK
Hạng B2
5/12/15
481
1.057
93
Thủ Đức
www.beeteamvn.com
Em mới từ Pleiku vào lại SG hôm nay sau kỳ nghỉ Tết, đường đẹp, biển báo đầy đủ đi sướng thật. Em đi từ 6h sáng đến 5h chiều tới SG, nghỉ 5 lần mỗi lần từ 15 đến 30ph để cafe và ăn uống.

Đường đẹp, đi đúng tốc độ, vượt đúng nơi đúng chỗ, xxx rải đều mỗi tỉnh 2-3 trạm nhưng cứ đúng tốc độ sẽ không mất bánh mì :). Đường rộng rãi nhưng nhiều xe máy nên đi phải phán đoán tình huống tốt và nhớ dùng còi. Đoạn Đăklăk hay có xe công nông đi lấp lửng lane chú ý tý khi vượt là được.

• Like
Reactions: 4bthang2b
Tập Lái
22/9/14
28
41
13
Vĩnh Long
Đoạn đường Bình Dương - Bình Phước nên đi theo đường Chơn Thành tốc độ 80km/h ổn định hơn so với Phú Giáo tốc độ thay đổi thường xuyên giữa 50 và 80km/h. Đường Chơn Thành lán và đẹp hơn. Còn lại suốt tuyến đường đẹp, tuân thủ biển báo tốc độ vạch kẻ đường là ổn không phải lo lắng điều gì.

Hạng D
28/6/13
1.030
1.274
113
HCM
Đoạn đường Bình Dương - Bình Phước nên đi theo đường Chơn Thành tốc độ 80km/h ổn định hơn so với Phú Giáo tốc độ thay đổi thường xuyên giữa 50 và 80km/h. Đường Chơn Thành lán và đẹp hơn. Còn lại suốt tuyến đường đẹp, tuân thủ biển báo tốc độ vạch kẻ đường là ổn không phải lo lắng điều gì.
Đồng ý với bác. Em đã đi cả 2 đường dịp Tết vừa rồi. Đi BMT theo hướng Chơn Thành, đi về theo hướng Phú Giáo.