Tập Lái
15/7/16
44
53
18
40
:( Tuần sau e đi cung đường này, bác nào cho e hỏi trưa dừng tại đâu thì hợp lý ah ? Các điểm ăn uống hay nghỉ ngơi dọc đường ntn ? Cảm ơn

LTE confirmed
Hạng B1
6/5/13
58
32
18
30
:( Tuần sau e đi cung đường này, bác nào cho e hỏi trưa dừng tại đâu thì hợp lý ah ? Các điểm ăn uống hay nghỉ ngơi dọc đường ntn ? Cảm ơn
Bác cứ thong thả đi, trưa dừng ở Dakmin (đối diện hồ có cái quán cơm) nghỉ ngơi cafe là hợp lý. Chúc bác thượng lộ bình an.

• Like
Reactions: skyofstars1605
Hạng D
22/8/13
1.234
2.015
113
Bác cứ thong thả đi, trưa dừng ở Dakmin (đối diện hồ có cái quán cơm) nghỉ ngơi cafe là hợp lý. Chúc bác thượng lộ bình an.
Em cũng dừng ở đây mấy lần. Có điều toàn cắm mặt vào ăn cho nhanh rồi đi chứ chẳng để ý cái hồ :D

Suy nghĩ chi cho nhức đầu bác, lúc nào mệt thì ghé đại vào ăn uống nghỉ ngơi xíu rồi phóng tiếp. Đường đẹp miễn chê.

Hạng B2
2/3/10
140
139
43
Bác cứ đi thong thả trưa dừng ở Đăk Mil (qua thị trấn 1 tý) hỏ quán cơm Hồng vào ăn món đưu thứ tùy thích ( cá lăng, cá mõm trâu, Bê non....) xong cứ theo biển báo mà chạy chú ý đoạn từ Buôn Hồ - tới cầu Km110 đoạn cho chạy 80km bác chạy 80km đừng chạy >80km mà dính biên bản đoạn này núp lùm bắn tốc độ đến Cầu km110 chặn xe lại lấy bánh mì. Còn khi qua cầu km110 là qua đăt Gia Lai bạn cứ chạy thoải mái chú ý các KDC theo biển báo và đoạn từ dốc Hàm Rồng về TP Pleiku thôi. Chúc bác thượng lộ bình an.

Hạng B2
20/5/07
330
1.062
93
Mình đi thế này thấy mấy đứa nhóc khỏe re:
Lượt đi: Sáng 5h xuất phát từ SG ---> QL13 ---> Chơn thành, ngay Nhà thờ Mỹ Hưng ---> QL 14 ---> Trạm dừng chân Bù đăng (nghỉ xả hơi lần 1) uống cafe, ăn sáng (nên mua đồ ăn sáng mang ra xử hay hơn do họ bán chỉ đông đúc vào buổi tối, ban ngày vắng hoe). ----> Buôn Mê Thuột khỏang 12h trưa nghỉ xả hơi lần 2 và ăn trưa tại KS Saigon - Ban mê : sạch sẽ, đồ ăn ngon, sạch sẽ, giá cũng vừa phải ---> thẳng tiến đến Pleiku khỏang 17h là đến.
Lượt về: 6h sáng xuất phát (đi sớm sương mù) cũng đường đó nhưng ăn sáng ở BMT (bác thử món bún bò sườn bò thử, khá ngon )và ăn trưa ở Gia Nghĩa ( có tiệm cơm Tân Tân ngay chợ) ăn cũng ngon, sạch sẽ, giá rẻ, có món gà chiên nướng mắm khá ngon.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
3/4/16
22
32
13
Sáng 28 ÂL này, em dự tính xuất phát lúc 5h từ SG đi Gia Lai.
Có Bác nào cùng chung kế hoạch, xuất phát chung cho xôm tụ ạ.

Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
Sáng 28 ÂL này, em dự tính xuất phát lúc 5h từ SG đi Gia Lai.
Có Bác nào cùng chung kế hoạch, xuất phát chung cho xôm tụ ạ.
6h sáng em xp đi BMT. Bác xp từ đâu? Em xp từ Bình Thạnh.

Tập Lái
3/4/16
22
32
13
6h sáng em xp đi BMT. Bác xp từ đâu? Em xp từ Bình Thạnh.
Em đi từ ngã 4 Phú Nhuận. Dự định chạy Nguyễn Kiệm ra Phạm Văn Đồng => QL13.
Em đi sớm cho đỡ sợ kẹt và mát nhưng chạy tàn tàn. Bác có đi cung đường Chơn Thành => QL14 ko ?

Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
Em đi từ ngã 4 Phú Nhuận. Dự định chạy Nguyễn Kiệm ra Phạm Văn Đồng => QL13.
Em đi sớm cho đỡ sợ kẹt và mát nhưng chạy tàn tàn. Bác có đi cung đường Chơn Thành => QL14 ko ?
Em chợ BC- Lê Quang Định - PVĐ - QL13 - Chơn Thành.....

• Like
Reactions: Donjuans