Hạng C
10/12/13
587
6.902
93
Em mới lấy ES 250, mà nghe dặn dò kinh quá. Không được can thiệp gì vào điện nước, khuyến cáo không gắn camera hành trình nếu như can thiệp dây nhợ. Vậy các bác gắn như thế nào ạ? ko lẽ để dây lòng thòng cắm vô cái lỗ USB ở dưới nắp gỗ ?

Đời này mà nó cắt cả Cam360 thì hơi bất tiện. Có bác nào đã gắn chưa ? Em thì thấy chỉ cần gắn camera cặp lề là được chứ cũng ko cần 360. Có bác nào đã làm rồi chia sẻ với ạ

Xin cảm ơn !

*Ảnh minh họa

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Kirinman
Hạng B2
17/2/16
368
613
93
Vũng Tàu
Bác đi dây vào trần xe, qua cột A rồi xuống hộc để đồ rồi ra tẩu thuốc, chứ ai đi cái rẹt xuống như bác mô tả đâu.
Lái mới canh chưa chuẩn thì gắn cam cặp lề, quen rồi thì ko cần, gắn thêm cái màn hình ngay cột A nhìn mất thẩm mỹ, hổng soang :rolleyes:

Hạng C
10/12/13
587
6.902
93
Bác đi dây vào trần xe, qua cột A rồi xuống hộc để đồ rồi ra tẩu thuốc, chứ ai đi cái rẹt xuống như bác mô tả đâu.
Lái mới canh chưa chuẩn thì gắn cam cặp lề, quen rồi thì ko cần, gắn thêm cái màn hình ngay cột A nhìn mất thẩm mỹ, hổng soang :rolleyes:
cam bên phải do mình hay vô hẻm, có lúc xe người ta dựng canh ko được nên mới cần cho yên tâm.

• Like
Reactions: thienkhoi81
Tập Lái
23/7/19
10
333
48
39
anh lấy tổng thiệt hại bao nhiêu vậy ? có được giảm gì ko và đợi bao lâu mới nhận xe. trước có anh @dtl1987 cũng mới mua về là phẫu thuật luôn

Hạng D
23/1/16
1.859
1.175
113
bác ở đâu qua bãi em gắn free cho, đụng tới 1 cọng dây điện đền bác chiếc mới luôn !

• Like
Reactions: panasonic
Hạng C
28/6/15
670
940
93
Xe mấy tỷ mà nó cũng cắt cam cập lề luôn kỳ vại
Lexus là thương hiệu xe sang, à anh đi xe sang thì anh phải nhiều tiền.
Mua Lexus nó ko còn là nhều tiền mà là anh dư tiền rồi, hư hỏng thì bỏ tiền sửa chửa ko thì mua gói bảo hiểm thượng đế của Lexus.
Đi Lexus mà lo nghĩ vụ cam 360 độ này nọ để xe ko va quẹt thì anh chưa đủ đẳng rồi, hãng họ thừa biết nhưng nếu gắn cam 360 anh chạy ko va quẹt hư hỏng gì như Toyota thì lấy thêm tiền của anh kiểu gì :D

Hạng C
28/8/16
559
357
63
Gắn vào nguồn vào tẩu đó bác. Có bị gì đâu mà liên quan bảo hành.

mic confirmed
Hạng C
18/7/04
755
499
63
Xe này phía trước không có tẩu. Chỉ có 2 cổng USB mà lại có cái nắp giả gỗ đậy ở trên. nếu mà cắm USB thì không đóng nắp gỗ lại được, dây lòng thòng.
Chắc ý bác chủ thớt là vậy.
2 USB này là để nối Android or Carplay chứ không dùng bluetooth.
Chỉ có thể cắm tẩu ở hàng sau thôi.
Thấy thiêt kế xe nay rắc rối quá. Có cái Cam 360 và rèm kéo tay che nắng hàng ghế sau cũng cắt, kém cả camry 2.5 Q.