Hạng B2
2/1/06
312
0
0
RE: Tư vấn gấp dùm em 2 con M3 2005 này!!!(có hình)

BÁC cứ giả con đầu 24.5k xem sao mua của chính chủ yên tâm hơn mua ở sa loon cái bọn sa loon đểu lắm hay đổi đồ đừng mua của bọn nó rẻ cũng không mua bác ạ

Hạng D
12/10/04
3.223
481
98

7k > 100 chai rồi cũng khó mà ráng thêm fải ko bác ? :D
Nếu đúng con đầu mà 1 chủ như bác nói thì quất ngay đi bác, "cưới vợ fải cưới liền tay" mà ;)

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113

Ôi các bác lại làm em máu lên nữa,hic , em vừa xuống nhà xem bộ phim trên HBO để nguôi nguôi, lên đây lại hừng hực rồi các bác àh....
Bây giờ 1 điều cuối cùng...em có thể xem máy móc ở đâu ạ?plz giúp em cái này...hic....

Hạng D
12/10/04
3.223
481
98

Nói thật với bác chứ xe mới mua hơn 1 năm thì chẳng có vấn đề gì về máy móc mà fải tháo nó ra. Bác cưng xe như thế nào thì chồng cũ của e nó cũng như thế thôi. Vấn đề là xe có bị tai nạn hay không thôi, nếu chưa thì câu trả lời cuối cùng của bác là: Múc ngay!

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113

Vâng cám ơn bác,em sẽ xem xét tình hình rồi đập luôn....Buồn cười con bé con ổng(chắc 4 tuổi), thấy em tới xem xe nói ngồi trên xe mếu máo, sợ ba nó bán xe mất:D

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

Con đầu có vẻ được bác !!! nhưng đúng là chát quá... trả hết cỡ xuống 24.5- 25 là OK rồi ...... em hơi đính chính lại ý bác medusa tí: cái bình ngả vàng cũng có nhiều lí do của nó, nếu cái xe này thường xuyên ở ngoài trời thì cái bình chuyển sang màu vàng nhanh cũng là điều đương nhiên thôi chứ không bắt buộc là phải là mua lâu mới vàng (của bền tại người mà). Thứ 2 nữa là cái lốp xe bác chụp thế này thì Ok nhưng em chẳng biết nói sao....vì em bị ám ảnh cái xe nhà em, chả hiểu sao xe nhà em có 3 cái bánh còn ngon mà có cái bánh sau bên phụ thì quá mòn . bởi vậy bác chụp thế em khong có ý kiến gì nhiều

Mà bác cũng phải tỉnh táo tí, em thấy bác máu quá, hấp tấp không hay bác ơi .......
-Xe salon thường quen mới nên mua vì kinh nghiệm dọn xe salon cao tay lắm
-Tâm lý người mua xe đa số nên mua xe không độ gì hết, chọc ngoáy gì hết, âm thanh này nọ, đèn đóm .....chọc ngoáy đủ kiểu ..bởi vậy bác nên cân nhắc......còn ngựơc lại biết đâu chủ xe bán vì cái xe này chọc ngoáy nhiều quá .....bán thì sao hả bác ....
..... Dục tốc bất đạt bác ơi

dms
Hạng B1
2/11/06
99
0
0

@Bác Kombat, con đầu mà bác định mua giá như thế là quá cao. Còn em sure với bác là cách đây 2 tuần em hỏi sale Mazda nó confirm là 27K cho M3 MT và 28.7 K cho M3 AT.

Bác mua giá ấy thà mua xe mới trả góp cho đỡ lăn tăn.

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Trích đoạn: kidnln

-Tâm lý người mua xe đa số nên mua xe không độ gì hết, chọc ngoáy gì hết, âm thanh này nọ, đèn đóm .....chọc ngoáy đủ kiểu ..bởi vậy bác nên cân nhắc......còn ngựơc lại biết đâu chủ xe bán vì cái xe này chọc ngoáy nhiều quá .....bán thì sao hả bác ....
..... Dục tốc bất đạt bác ơi
Trời đất tư vấn vậy sao mai mốt bán xe được cha:D:D

Hạng B1
9/2/06
69
1
0
hanoi

Bác máu thì múc con đầu. ĐI hỏi 1 vòng cho chắc ăn giá xe mới hiện nay. Nếu đúng là dưới 29k thì chiếc này chỉ trả 24k. Bác phải nói chủ xe nhìn nhận tình hình giá xe lúc bán, chứ khong thể căn cứ theo kiểu hắn đã đầu tư bao nhiêu. Nhìn qua thì thấy chủ cũ cũng là người mê xe. Mà mê xa thì thường yêu xe, yêu xe thì thường chăm chút xe và giữ gìn cẩn thận. Con đấy lấy được, nếu thương lượng được giá xuống tí. Nếu bác máu quá thì tùy....

Hạng B1
17/2/04
64
9
8
Vietnam

Bác lưu ý mua xe BS tỉnh phải đóng thuế trước bạ 5% đấy.