Tags
cx5
Hạng D
21/12/08
2.695
45.162
113
à quên, mới vô hãng, sales gắn thêm cái thẻ bản đồ vô thấy ok hơn, mình có xài android box cài S2 bản quyền cũng ok rồi. chứ cam vietmap xe ông anh mình thấy hơi oải chè
Cam Vietmap M1 gần 5 triệu mà oải chè j a ??
Nó báo tốc độ, khu dân cư, cấm vượt 9 xác hơn cả S2, chả hỉu sao.
Thẻ mazda navigation mơ sao mà 9 xác. Hiện lên HUD sai tè le.

• Like
Reactions: HoaDuy
Tập Lái
5/12/18
17
27
13
Có nên cách âm hốc lốp không các bác? Nhờ các bác có kinh nghiệm cho e lời khuyên với.

Hạng B2
12/1/19
217
166
61
Có nên cách âm hốc lốp không các bác? Nhờ các bác có kinh nghiệm cho e lời khuyên với.
mình cũng định làm mà hơi đắn đo, chắc inbox bác Khoa autobis thử

Hạng B2
12/1/19
217
166
61
Cam Vietmap M1 gần 5 triệu mà oải chè j a ??
Nó báo tốc độ, khu dân cư, cấm vượt 9 xác hơn cả S2, chả hỉu sao.
Thẻ mazda navigation mơ sao mà 9 xác. Hiện lên HUD sai tè le.
đợt ông anh mình xài con vietmap gì bên ford gắn, nhìn oải lắm, nên mình ghét nó tới giờ :D

Tập Lái
5/12/18
17
27
13
mình cũng định làm mà hơi đắn đo, chắc inbox bác Khoa autobis thử
Mình hỏi vòng vòng thì có vẻ ko nên bạn ạ, vì có thể gây ù. Hoặc xài lốp zin bơm non tí hoặc đổi lốp Michellin thì có vẻ bớt được xí.

• Like
Reactions: HoaDuy
Hạng B2
12/1/19
217
166
61
Tư vấn:
Em thấu hiểu cảm giác mua được cái xe mới mà mình thích của bác. Thật là một cảm giác phấn khích. yomost đã là cái gì, nó hơn như thế nhiều đấy. Và sẽ sẵn sàng đổ ra một đống tiền để đắp vào con hoa hậu mới đăng quang này. Vì xe mới với vợ mới thì cũng cưng như nhau thôi, đâu có tiếc. Vì vậy em tư vấn cho bác những điều mà chắc chẵng ai nói với bác, nhất là thợ độ xe. Như sau nhé:
- Mua xe mới ấy mà, mình cứ bình tĩnh, lấy xe về và nhìn trước, ngó sau cho nó đã con mắt cái đã, đồ zin và còn trinh, tuy có đôi chỗ còn lấn cấn nhưng cái giá của nó không phải ai cũng có được. Hàng ấy bác phải xài mộc, thô và không dán hay bọc bao để cảm nhận trần truồng cho nó sướng cái thằng người đã. Vì mọi thứ còn rất sạch sẽ và tinh tươm, mắc gì mình phải sợ đông ngó tây.
- Mua xe mới, để nguyên bản từ nhà máy chạy 3-4 tháng, thậm chí là 1 năm, để cảm nhận hết những tính năng nguyên bản của xe, sau đó ngồi suy ngẫm lại cái gì mình cần thiết phải lên, cái gì chưa cần. Ví dụ như film cách nhiệt dán rồi, phải thẩm định đã, cần gì dán cái mới vội, 1-2 năm sau lột ra cũng có chết chóc gì đâu...
Tóm lại: Bác lắp cam hành trình và áp suất lốp, lót sàn các kiểu thôi, còn những cái khác, cứ từ từ và bình tĩnh. Chúc bác mạnh khỏe, tiết kiệm và thống khoái với vợ mới!
em vẫn xài như bác tư vấn 6 tháng rồi đây :))),

• Like
Reactions: trác đông lai
Tập Lái
6/3/18
4
0
2
34
Ở Sài Gòn, gara nào gắn mấy cái này giá rẻ các bác nhỉ
1. Cam vietmap
2. Cảm biến áp suất lốp