Hạng C
20/3/13
667
1.262
93
rongconvt nói:
Khi cháy nó thì coi như là đi toàn xe, lúc đó hãng sẽ đền cái xe mới hay sao bác???
Em không dám mơ được đền nguyên cái xe mới vì xe mới đi, chưa khấu hao hết cái thuế trước bạ với mấy cái phí khác bác ạ!

Hạng C
2/2/09
617
36
28
khoaMone nói:
Thu tiền nhanh lắm va vẹt thì đợi đấy nhá

Được nợ phí BH trong vòng 30 ngày, kể từ ngày ký hợp đồng BH: quy tắc nó vậy, không phân biệt cty bảo hiểm, nhưng có tổn thương, thì phải nạp tiền ngay.

Last edited by a moderator:
Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
rongconvt nói:
khoaMone nói:
Chí phải
He he! Đó là do mua loại BH thôi!
Em nè! Cho phép trả chậm 30 ngày sau khi ký hợp đồng, khi có sự cố lâu nhất là 2 ngày duyệt giá xong!
Xe bác sao rồi bác rồng con?

Hạng C
27/6/13
959
13
18
baolamanhBRVT nói:
rongconvt nói:
khoaMone nói:
Chí phải
Em nè! Cho phép trả chậm 30 ngày sau khi ký hợp đồng, khi có sự cố lâu nhất là 2 ngày duyệt giá xong!
@bác baolamanhBRVT: em cứ để yên xem chúng nó làm gì???
Biệt vô âm tín tính đến thời điểm này...

Hạng C
27/6/13
959
13
18
baolamanhBRVT nói:
rongconvt nói:
khoaMone nói:
Chí phải
@bác sau 11 ngày chờ đợi gọi cho bảo hiểm thì bảo hiểm nói đã duyệt giá và fax xuống cho đại lý, hành trình bây giờ là tiếp tục thúc đại lý để đặt hàng, chắc cũng phải mất 10-15 ngày để order hàng.

Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
rongconvt nói:
@bác sau 11 ngày chờ đợi gọi cho bảo hiểm thì bảo hiểm nói đã duyệt giá và fax xuống cho đại lý, hành trình bây giờ là tiếp tục thúc đại lý để đặt hàng, chắc cũng phải mất 10-15 ngày để order hàng.
Chúc mừng bác! Đợi chờ cuối cùng đã có kết quả!
Mịa nó! Trước sau gì cũng duyệt, duyệt nhanh cho khách hàng hài lòng, lần sau còn sử dụng dịch vụ nữa.
Có trốn được đâu mà phải kéo dài?
Thủ tục quá rườm rà. Nhiều lúc cũng muốn ủng hộ doanh nghiệp trong nước lắm chứ. Nhưng mình thì ủng hộ nó, nó lại hành mình thì thôi, xin chào!
Thua ngay trên sân nhà! Nục thật!

Hạng C
27/6/13
959
13
18
@các bác, hí hửng hôm qua gọi điện thì bên Pijco Bình Dương nói là đã duyệt xong rồi và đã fax xuống đại lý, hôm nay bên đại lý gọi điện thoại nói mang xe lên cho bên Pijco Vũng Tàu thẩm định lại tại đại lý, không hiểu bên này làm ăn kiểu gì...