Hạng B2
26/4/09
116
358
63
Không thấy bác nào nhắc tới khu Đông Dương nhỉ. Khu này chưa có giấy nhưng nếu mua xây nhà ở thì quá ổn, có bờ sông mát mẻ, còn giá thì đang còn quá rẻ.

Hạng C
19/2/20
514
502
63
Mình ở Park Riverside từ năm 2019 xác nhận những gì bác Richard nhận xét về PRS là rất đúng. Nói thêm là phí quản lý PRS rất rẻ chỉ 660k/tháng cho căn 75m2. Vì vậy nên BQL nó làm việc củ chuối so với BQL của Khang Điền, tiện ích dạo này ko còn chăm chút đẹp như trước đây. Cư dân đang tính ký hợp đồng với đơn vị quản lý mới.
Kakaka, khu Park này em thấy tương quan giữa giá cả và chất lượng là ổn áp nhất đó bác. Khuyến nghị mạnh cho những bác nào có nhu cầu mua ở.

• Like
Reactions: Khaipy
Tập Lái
26/9/22
13
7
3
Là khu bên trong Gia Hòa à bác, thấy toàn nền bt size lớn to tiền
Đúng rồi bác. Như size 6x25, tầm 10 tỷ. Mà thấy nhiều bác mua đất tầm giá này thì không nhắc tới khu này.

Hạng B1
11/2/20
65
52
18
32
Đúng rồi bác. Như size 6x25, tầm 10 tỷ. Mà thấy nhiều bác mua đất tầm giá này thì không nhắc tới khu này.

Đắt quá, tầm đó mình sẽ mua TW3, tiết kiệm dc độ 3 tỉ đủ để xây nhà. Quãng đường mình đi làm vào Q1 từ Gia Hòa hay TW3 ngang nhau :(

Hạng B1
11/2/20
65
52
18
32
Không thấy bác nào nhắc tới khu Đông Dương nhỉ. Khu này chưa có giấy nhưng nếu mua xây nhà ở thì quá ổn, có bờ sông mát mẻ, còn giá thì đang còn quá rẻ.
Mình thấy đã chịu thiệt mua xa trung tâm (Q1, Q3) thì nên mua đất có sổ cho an toàn, chứ dạng HĐMB, sổ cty thì nhiều lựa chọn lắm :(

Hạng B1
8/11/16
75
39
18
Kakaka, khu Park này em thấy tương quan giữa giá cả và chất lượng là ổn áp nhất đó bác. Khuyến nghị mạnh cho những bác nào có nhu cầu mua ở.
Khu này con cái học hành từ mẫu giáo tới các cấp có tiện không bác?

Hạng C
19/2/20
514
502
63
Khu này con cái học hành từ mẫu giáo tới các cấp có tiện không bác?
Mẫu giáo thì khu này có vài cái mẫu giáo tư nhân á bác. Cấp 1-2-3 thì phải đi xa hơn nhưng nếu tiêu chuẩn bác không cần phải trường điểm thì cũng có thể kiếm được trường gần nhà. còn muốn trường điểm thì có trường Nguyễn Hữu Huân, mà phải đi qua phía Thủ Đức cũ á.

• Like
Reactions: Tatlinh
Hạng B1
8/11/16
75
39
18
Mẫu giáo thì khu này có vài cái mẫu giáo tư nhân á bác. Cấp 1-2-3 thì phải đi xa hơn nhưng nếu tiêu chuẩn bác không cần phải trường điểm thì cũng có thể kiếm được trường gần nhà. còn muốn trường điểm thì có trường Nguyễn Hữu Huân, mà phải đi qua phía Thủ Đức cũ á.
Hi vọng thời gian tới sẽ có đơn vị giáo dục lớn về xây trường chuẩn ở khu này.