Hạng B2
18/9/18
106
30
28
36
nói chung khu này ngon thì ngon cho ai tin, tệ cho ai không tin cầu đường. Chốt hạ thế, ai vô ai ra tự chịu tự hưởng. Tất cả thông tin có thể công khai thì trên đây có hết rồi, thông tin ko biết thì thật ra dân đen mò cũng không ra.

Còn vụ biến đổi khí hậu, ngập thì Hồ Chứa Nước này còn chỗ nào ngon ngoài khu lãnh đạo ở.
chi phí làm cọc vì đất yếu thì chẳng quan trọng nếu có cầu, ko cầu thì bỏ thêm 1 xu cũng tệ.
Hay bác.thông tin e có dược là mai công ty hồng lĩnh tập kết vật tư dó bác

Hạng B2
21/7/08
158
311
63
Mình thì đợi khởi công cầu PX2, dù khi đó phải chấp nhận giá tăng cao.
Chi vậy bác, mua ngay trục 15b ở q7 đã có đường đã thông xe, cầm chi chờ cầu lên cao rồi mua. Có khi tới lúc đó noa cao hơn Phú Mỹ Q7 phải dở ko

Hạng B2
9/9/12
454
7.637
93
Chi vậy bác, mua ngay trục 15b ở q7 đã có đường đã thông xe, cầm chi chờ cầu lên cao rồi mua. Có khi tới lúc đó noa cao hơn Phú Mỹ Q7 phải dở ko
Phú Mỹ Q7 mình không chọn vì mua để dành sau này về ở, giá khá cao; có khu thì hạ tầng xấu.

Tập Lái
19/3/18
48
17
8
27
nếu có vốn nhàn rỗi bác nên mua khu này
em đang bán dự án phân lô: 60m2 giá 1,7 tỷ đến 2 tỷ
ngay chị phú xuân đi xuống chút rìa sông rạch đĩa
cầu phú xuân nhà nước quyết định thi công thì giá đất khu này lên chóng mặt nên nằm vùng chờ bác
muốn mua thì bác nhanh nhanh

Hạng B2
19/6/16
362
1.074
93
Đằng nào cũng mua nhà bè thì em tư vấn các bác nghiên cứu đường Đào Sư Tích tiềm năng hơn nhiều. Khu này hiện giá rất rẻ mặt tiền đường mới khoảng 50,60tr/m2, trong hẻm thì còn rẻ nữa khoảng 10-15tr/m2. Hiện nay giao thông vào khu này chưa tốt nên giá còn thấp, đi xe hơi chỉ có đường từ Nguyễn Bình rẽ vào. Nhưng xe máy thì đi từ Lê Văn Lương rẽ vào Đào Sư Tích vô tư. Trước đây huyện đã làm cây cầu Phước Lộc cho xe hơi trên đường Đào sư tích, nhưng do vướng đền bù gì đó nên cầu xây rồi mà chưa hợp long đưa vào sử dụng được. Em nghe nói là các bác bên UB chưa gom đủ nên cứ để đấy, bao giờ các bác nắm đất kha khá thì sẽ cho thông cầu là giá đất sẽ lên một tầm cao mới, vì ở đây rất gần trung tâm q1 chỉ khoảng 7km. Nhưng kể cả không có cây cầu này thì vẫn có một cây cầu khác của thành phố là cầu Kênh cây khô bắc từ Phạm Hùng sang nối vào đường Nguyễn Bình, là công trình cấp thành phố để mở rộng kết nối với Long An. Cầu này mới hôm rồi đã đổ xong toàn bộ các trụ và theo kế hoạch sẽ hoàn thành vào 2019. Nên đầu tư chờ cầu thì khu này em thấy tiềm năng và ổn hơn nhiều lắm.

Hạng B1
21/11/17
85
63
18
Đất ngay cầu Phú Xuân nhà bè,30tr/m2 ôm bom 2 năm bán ra chắc ổn

Hạng B2
18/9/18
106
30
28
36
nếu có vốn nhàn rỗi bác nên mua khu này
em đang bán dự án phân lô: 60m2 giá 1,7 tỷ đến 2 tỷ
ngay chị phú xuân đi xuống chút rìa sông rạch đĩa
cầu phú xuân nhà nước quyết định thi công thì giá đất khu này lên chóng mặt nên nằm vùng chờ bác
muốn mua thì bác nhanh nhanh
Khu nào vậy bác

• Like
Reactions: doanthanhhai