Hạng B1
8/1/13
93
29
18
khu Khang Thông đó bác ơi
Dạ đúng rồi khu đó trc là Khang Thông. Nhưng hiện tại đã có 1 cá nhân đứng ra lấy lại rồi ạ. Hiện tại đang phân lô bán giá dự kiến 31-33tr/m2

Hạng B2
18/9/18
106
30
28
36
Dạ đúng rồi khu đó trc là Khang Thông. Nhưng hiện tại đã có 1 cá nhân đứng ra lấy lại rồi ạ. Hiện tại đang phân lô bán giá dự kiến 31-33tr/m2
Hoi thu di bac lam vai lo de do

Hạng B1
21/11/17
85
63
18
em đang phân phối cái này nè chứ có xa lạ đâu bác ơi,bác nào mua ới em cái,còn đâu đó tầm 30 lô

Hạng B2
15/11/12
125
66
28
39
Đằng nào cũng mua nhà bè thì em tư vấn các bác nghiên cứu đường Đào Sư Tích tiềm năng hơn nhiều. Khu này hiện giá rất rẻ mặt tiền đường mới khoảng 50,60tr/m2, trong hẻm thì còn rẻ nữa khoảng 10-15tr/m2. Hiện nay giao thông vào khu này chưa tốt nên giá còn thấp, đi xe hơi chỉ có đường từ Nguyễn Bình rẽ vào. Nhưng xe máy thì đi từ Lê Văn Lương rẽ vào Đào Sư Tích vô tư. Trước đây huyện đã làm cây cầu Phước Lộc cho xe hơi trên đường Đào sư tích, nhưng do vướng đền bù gì đó nên cầu xây rồi mà chưa hợp long đưa vào sử dụng được. Em nghe nói là các bác bên UB chưa gom đủ nên cứ để đấy, bao giờ các bác nắm đất kha khá thì sẽ cho thông cầu là giá đất sẽ lên một tầm cao mới, vì ở đây rất gần trung tâm q1 chỉ khoảng 7km. Nhưng kể cả không có cây cầu này thì vẫn có một cây cầu khác của thành phố là cầu Kênh cây khô bắc từ Phạm Hùng sang nối vào đường Nguyễn Bình, là công trình cấp thành phố để mở rộng kết nối với Long An. Cầu này mới hôm rồi đã đổ xong toàn bộ các trụ và theo kế hoạch sẽ hoàn thành vào 2019. Nên đầu tư chờ cầu thì khu này em thấy tiềm năng và ổn hơn nhiều lắm.
Đồng quan điểm với bác nhưng tìm trong hẻm giá 10-->15tr/m thì chắc rớt nước mắt quá

Hạng B2
19/6/16
362
1.074
93
Đồng quan điểm với bác nhưng tìm trong hẻm giá 10-->15tr/m thì chắc rớt nước mắt quá
Em nói khu qua cầu PL rồi, còn trước cầu thì không có giá đó. Chính vì vậy mà khi thông cầu xong giá nó sẽ phải lên vì cách nhau có cây cầu thôi à.