Hạng B1
23/6/16
66
89
18
50
cầu cát lái đến giờ vẫn chưa thi tuyển phương án kiến trúc,có khi đi sau cầu CG
Đúng đấy bác cầu CẦN GIỜ thi công trước bác nhé .vì thành phố ưu tiên phát triển ra biển mà các bác .

Hạng D
26/8/05
3.937
22.860
133
Ngân sách TW nó điều tiết hết rồi còn đâu mấy đồng để đầu tư bác ah, thu NS 100Đ nó để lại cho TP có 18Đ thì hạ tầng SG càng ngày càng thua thiệt so với các tỉnh thành khác, tuy lãnh đạo TP có nhắc đến mà không dám đấu tranh quyết liệt để nó ấn định bao nhiêu cũng phải chịu thì thiệt cho dân mình quá, kẹt xe, ngập nước bốn bề mà không có tiền để khắc phục, trong khi các tỉnh được điều tiết thì họ toàn để xây cổng chào với đài tưởng niện rất lãng phí, thôi thì cứ điệp khúc chờ và hy vọng ở tương lai vậy, dù sao thì SG cũng là nơi đất lành chim đậu, khó có nơi nào ở xứ mình so sánh được.
Lãnh đạo TP đấu tranh bằng niềm tin hả bác? Bây giờ TP uy tín bết bát, lãnh đạo lo giữ thân không xong đấu với tranh gì nữa! :)

qtt confirmed
Hạng B2
14/12/18
158
65
35
44
cầu Cần Giờ có làm thì e nghĩ nhanh lắm 1/2 năm nữa mới khởi công chứ các dự án trong tp còn nhiều cái phải làm mà

Hạng B2
22/8/09
146
235
53
các bác bàn về giá và hỗ trợ nhau giao dịch mua/ bán thì hay hơn là lung tung cả lên. Cầu còn lâu mới làm, còn giá lên vẫn lên. Giá lên do những yếu tố thiết thực hơn là do cầu. ví dụ có trường học nè, đô thị hoá đã kéo tới nhà bè, trung tâm mua sắm giờ ở PMH và lân cận đã nhiều..

em đang quan tâm giờ cần tiền mặt để giải quyết cviec cần ra lô 200m gần đường vào cổng trường, hướng nhìn qua Q7. thì bây giờ ra giá bn, va neu 2 năm sau em vào khu này hốt lại giá tầm bn?

Hạng B2
10/7/17
227
128
71
41
các bác bàn về giá và hỗ trợ nhau giao dịch mua/ bán thì hay hơn là lung tung cả lên. Cầu còn lâu mới làm, còn giá lên vẫn lên. Giá lên do những yếu tố thiết thực hơn là do cầu. ví dụ có trường học nè, đô thị hoá đã kéo tới nhà bè, trung tâm mua sắm giờ ở PMH và lân cận đã nhiều..

em đang quan tâm giờ cần tiền mặt để giải quyết cviec cần ra lô 200m gần đường vào cổng trường, hướng nhìn qua Q7. thì bây giờ ra giá bn, va neu 2 năm sau em vào khu này hốt lại giá tầm bn?
Lô bác ở vị trí nào