Tập Lái
26/10/18
18
5
3
37
Hồng Lĩnh, Minh Long giá bắt đầu tăng, giao dịch cũng tăng. 2 khu này vị trí đẹp nhất Phú Xuân, không bị nằm dưới cầu Cần Giờ như mấy khu phía dưới kia, giá bằng 1 nữa xung quanh,nhưng hy vọng pháp lý 2 khu này sớm được giải quyết, lúc đó giá x3 x4.

• Like
Reactions: skywater
Tập Lái
26/10/18
18
5
3
37
Ai cần bán mt view sông Hồng Lĩnh giá tốt thì inbox dùm ạ ( trừ mấy lô dãy L).

Hạng B2
14/11/18
154
1.609
96
Hồng Lĩnh, Minh Long giá bắt đầu tăng, giao dịch cũng tăng. 2 khu này vị trí đẹp nhất Phú Xuân, không bị nằm dưới cầu Cần Giờ như mấy khu phía dưới kia, giá bằng 1 nữa xung quanh,nhưng hy vọng pháp lý 2 khu này sớm được giải quyết, lúc đó giá x3 x4.
Pháp lý khu này có vấn đề hả bạn? vị trí rất đẹp.

Hạng B2
3/4/17
455
544
93
33
Minh Long đã làm đường nội bộ, phân lô rõ ràng. Hồng Lĩnh thì có vẻ còn ngổn ngang, tuy nhiên cảm nhận của em là khu Hồng Lĩnh nếu làm tốt sẽ thoáng và đẹp hơn, Minh Long có vẻ hơi âm u.
Nghe bác bảo vệ nói thì chủ đầu tư chưa đóng tiền sử dụng đất, và có vẻ sẽ chuyền trách nhiệm này lại cho các cá nhân, có điều giờ cá nhân muốn tự đóng tiền để ra sổ cũng không được.

• Like
Reactions: skywater
Hạng B2
14/11/18
154
1.609
96
Minh Long đã làm đường nội bộ, phân lô rõ ràng. Hồng Lĩnh thì có vẻ còn ngổn ngang, tuy nhiên cảm nhận của em là khu Hồng Lĩnh nếu làm tốt sẽ thoáng và đẹp hơn, Minh Long có vẻ hơi âm u.
Nghe bác bảo vệ nói thì chủ đầu tư chưa đóng tiền sử dụng đất, và có vẻ sẽ chuyền trách nhiệm này lại cho các cá nhân, có điều giờ cá nhân muốn tự đóng tiền để ra sổ cũng không được.
Haizz, vậy chỉ có chủ đầu tư mới nhảy vào thì may ra...

Hạng B1
9/9/14
87
126
33
31
Khu Minh Long các đây 2 năm mình thấy đường xá làm ngon lành 1 phần lớn rồi. Có sẵn 1 nhà (hình như mẫu) đã xây nhiều năm. Tính ra khu này không cần chờ đường cầu thì xây ở vẫn ok, nhưng không thấy có nhà xây thêm là do sao vậy các bác?

Hạng B2
14/11/18
154
1.609
96
Bên PX bác chờ cầu chưa biết chừng nào làm, mà giá kéo tới 45 là quá cao chỉ được gần UB, trong khi bên phía phước kiển, nhơn đức đã triển khai hầm chui cuối năm xong 1 cái, GS đang làm ồ ạt, các cầu sắt LVL đang triển khai thay hàng loạt. bác ko qua mé bên đây kiếm giá còn tốt hơn, cuối tuần mình đi ngang đứng trên cầu đường PHL ngó xuống thấy GS GĐ1 làm cũng ngon rồi . GS mà xong thì mé bên đó ngon hơn nhiều vì tổng thể đẹp sẽ kéo cả khu.
- Phước kiển gần nhất thì có thanh nhật ngay góc LVL, thông qua GS giá tầm 45-50, cách NVL tầm 3km ko ngon hơn PX sao.
- xa hơn tí xuống nhơn đức, khu 28ha tầm 30 có sổ cầm tay luôn, quy hoạch xuyên suốt từ nút giao nguyễn bình - LVL thông qua GS, tới 9S. tương lai xa thông qua khu phú xuân tới HTP luôn rất đẹp, có tiền dài hạn mua đường chính 40m giá tầm 40, 10 năm sau thành nguyễn thị thập nhà bè mà thôi.
- xa hơn nữa thì xuống long thới, có cả compound star village Long thới gần 40 lại gần nút cao tốc, quy hoạch khang trang.

Khu Minh Long các đây 2 năm mình thấy đường xá làm ngon lành 1 phần lớn rồi. Có sẵn 1 nhà (hình như mẫu) đã xây nhiều năm. Tính ra khu này không cần chờ đường cầu thì xây ở vẫn ok, nhưng không thấy có nhà xây thêm là do sao vậy các bác?
Vướng pháp lí

Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
ko cho xây, đang dính tranh chấp bát nháo! chứ vị trí là ok nhất px đó. ai đỏ đen đổi vận thì chơi:))))

Hạng B1
16/9/16
82
41
23
47
ko cho xây, đang dính tranh chấp bát nháo! chứ vị trí là ok nhất px đó. ai đỏ đen đổi vận thì chơi:))))
Ply vậy mà giờ hỏi thấy sales chào giá cũng cao rồi bác, ma k biết có mua bán gì không

Hạng B1
19/9/13
85
107
48
41
Bên Cotec Phú Gia (không phải Cotect 1) pháp lý như thế nào vậy các bác ? Bác nào có thông tin cho em xin vài dòng nhé !