Hạng B1
16/9/16
82
40
23
46
Nếu chở tin 15b thì vẫn có nhiều khu đầu tư dc, pháp lí ổn. Đương nhiên giá cao hơn... nhưng ngủ ngon mỗi tối!

Nếu vốn nhiều thì coi như sổ xố. Mình lại không bao giờ mua sổ xố vài tỉ/ lần, nên thôi!
Tuy quan điểm thôi bác, với ply hiện tại thì theo mình thì cũng đen phải mất ngủ đau bác, về dtu thì nếu ai vào cách đây 5 năm gia chỉ vài trăm thì đến hiện tại lời k nhiều nhưng cũng k tệ đau bác. Với ply hiện tai thi k đến nỗi như so xo đau bác, bác có thể tìm hiểu thêm nếu quan tâm.

Hạng D
1/4/15
1.204
2.221
113
Tuy quan điểm thôi bác, với ply hiện tại thì theo mình thì cũng đen phải mất ngủ đau bác, về dtu thì nếu ai vào cách đây 5 năm gia chỉ vài trăm thì đến hiện tại lời k nhiều nhưng cũng k tệ đau bác. Với ply hiện tai thi k đến nỗi như so xo đau bác, bác có thể tìm hiểu thêm nếu quan tâm.
Nếu tính tốc độ tăng giá thì chắc cũng ko thua vph bác nhĩ, tính từ mốc mở group này 2016 chắc cũng tầm x4 pk, khẩu vị khác nhau, thành công ko còn do may mắn, nên e chỉ chia sẻ thực tế chứ ko khen che gì cả, vì xét về giá đơn thuần thì lại rẻ bù cho pl, ai thích hoặc có thông tin chuẩn thì kiếm ăn.

Hạng B1
16/9/16
82
40
23
46
Nếu tính tốc độ tăng giá thì chắc cũng ko thua vph bác nhĩ, tính từ mốc mở group này 2016 chắc cũng tầm x4 pk, khẩu vị khác nhau, thành công ko còn do may mắn, nên e chỉ chia sẻ thực tế chứ ko khen che gì cả, vì xét về giá đơn thuần thì lại rẻ bù cho pl, ai thích hoặc có thông tin chuẩn thì kiếm ăn.
Dung vậy bác, du án này hiện ít giao dịch 1 phần lo về ply, 1 phần là dtu ôm k muốn bán do giá con rẻ, giá thì loạn do trong này tới 3 CĐT ply cũng khác nhau.

• Like
Reactions: skywater
Hạng B2
14/11/18
154
1.609
96
Dung vậy bác, du án này hiện ít giao dịch 1 phần lo về ply, 1 phần là dtu ôm k muốn bán do giá con rẻ, giá thì loạn do trong này tới 3 CĐT ply cũng khác nhau.
1 ông đã mệt, tới 3 ông... thôi, khẩu vị mình ăn lạt, nhường mấy anh vậy :)

Hạng B2
23/2/20
224
246
43
mình đang coi đất khu khoanh màu xanh lá này hẻm 2680 huỳnh tấn phát thấy gần như là cuối đường, kế cái phà. chỗ mình khoanh đỏ hình như là 2 cây cầu đang xây.

giá rơi vào tầm 2 tỷ 2, diện tích tầm 90m thổ cư có 80 thôi.
tính ra tầm 2 mấy tr 1 m2.

giá này cứng hay mềm các bác? với lại tiềm năng ở đây như thế nào ạ? em tính mua rồi xây cái nhà cấp 4 cho thuê giữ đất để đó lâu dài > 10 năm luôn.

Tư vấn mua đất Phú Xuân, Nhà Bè

• Like
Reactions: Se7ensea
Hạng D
1/6/08
1.270
5.538
113
15
Khu này vì trí tốt, giá hiện rẻ nhất khu PX
này, nếu trường vốn dtu thấy cũng ok mà các bác. Ply đã có 1/500 nên cũng k quá rủi ro, chỉ là tgian thôi. Dtu chờ tín 15b thôi các bác :)
Quan trọng là còn sống để chờ hay không? :)

Tập Lái
14/6/21
3
1
3
33
mình đang coi đất khu khoanh màu xanh lá này hẻm 2680 huỳnh tấn phát thấy gần như là cuối đường, kế cái phà. chỗ mình khoanh đỏ hình như là 2 cây cầu đang xây.

giá rơi vào tầm 2 tỷ 2, diện tích tầm 90m thổ cư có 80 thôi.
tính ra tầm 2 mấy tr 1 m2.

giá này cứng hay mềm các bác? với lại tiềm năng ở đây như thế nào ạ? em tính mua rồi xây cái nhà cấp 4 cho thuê giữ đất để đó lâu dài > 10 năm luôn.

View attachment 2503009
Giá này cũng mềm đấy, tiềm năng tăng giá thì vẫn còn lên khi cao tốc bến lức - long thành xây xong và Nhà Bè tương lai sẽ lên quận.

Tập Lái
9/7/21
4
0
1
24
Cho em hỏi ơ KDC phú xuân VPH đã được duyệt mẫu xây nhà chưa các bác

Tập Lái
9/7/21
4
0
1