Hạng B1
29/10/13
77
5
8
Undertaker nói:
Mondeo 2005 em làm cũng được vài chiếc, đa số chủ xe toàn khen, chưa thấy chê vấn đề gì cả
Bác này tiếp thị nhanh ghê ta, mình còn chưa có Mông nữa :D mà bác đã đặt gạch rồi

Hạng B1
29/10/13
77
5
8
chiều nay e được giới thiệu 1 em mông to. em không co kinh nghiệm nên k biết mông có bị bơm độn gì không. cac chi tiết điện vẫn hoạt động. khong thấy nhiễu nhão nước nôi gì hết. em leo lên nhào nặn một hồi thi thấy cũng ok. khong biêt nên rước mông đó về không nữa.

Hạng C
1/6/08
696
7
18
BVTTTW2
google.com.vn
đưa vô hãng kiểm tra đi bác! trước em mua của bác trên OS, bác ấy cho đem vào hãng kiểm tra rõ ràng minh bạch. Xe có sao bác ấy nói vậy, khuyên răn đủ điều, mua bán vui vẻ...chạy đến giờ em vẫn rất hài lòng, mới chỉ thay nhớt hộp số với vệ sinh 2 cái lọc xăng thôi.

Tập Lái
13/11/13
6
0
0
Tầm này bác tìm Mon 2.5, cứ chọn xe nào càng làm nhiều rồi càng hay, đỡ phải làm (Trừ phục hồi sau tai nạn)

Hạng B1
29/10/13
77
5
8
Em nì theo thong tin bảo hành từ giữa năm rồi đến nay là đã thay bơm xăng, 2 vỏ xe trước, 2 phuộc nhún trước. Làm nước mát, châm dâu nhớt linh tinh với sơn mông má, cao su . Miếng da 2 ghế ngồi trước thủng vì bị đâm và bị ngồi lủng, lưng ghế cũng bị cào mấy đường. Các bác thợ thì bảo xe ngon nhiều phần còn zin ? Sau khi đem em này về thì phải thay kèn, phuộc nhúng sau 2 cai, vỏ thì chưa biết, sơn gầm, làm lại mặt ghế da. Đèn phải bị vào nước, từ từ nâng cấp luôn. 1 màn hình lcd gắn bên ghế phụ chết roài.

Đấy em chỉ biết tình hình thế thôi hà.

Hạng C
1/6/08
696
7
18
BVTTTW2
google.com.vn
giá nhiêu thế bác? không có hình và thợ mà bảo ngon thì em ứ tin, vì trước đây em có đi xem một chiếc, thợ thầy chỗ gara bảo ngon, xe chất, em lên đạp một vòng lên 120km/h thì xe chảy nước làm mát (chắc lúc đó bị tràn bình hoặc bể ống) và xì nhớt máy ton ton dưới sàn hehe! bác đừng ham mua xe giá rẻ về mệt lắm...chúc bác mau mua được Mon ngon!