Hạng B2
28/9/06
257
1
0
RE: Tư vấn mua xe số

em cũng nhắm tới Wave RS nhưng chưa ưng cái dáng cho lắm, các bác cho em hỏi máy móc của RS thế nào ah? và nó uống xăng cỡ nào?

nói thật với các bác lúc đầu em định mua PSi cơ, nhưng nghĩ lại tiếc tiền (để tiền lên sàn keke) nên lựa con nào hạt dẻ tí, vì em chỉ sử dụng để đi làm thôi

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trích đoạn: nkkhanh

em cũng nhắm tới Wave RS nhưng chưa ưng cái dáng cho lắm, các bác cho em hỏi máy móc của RS thế nào ah? và nó uống xăng cỡ nào?

Xuống tới Wave RS mà bác còn lưỡng lự thì em cũng chẳng biết nói sao. Em còn định mua một cái xe đạp điện nhưng mà sợ VN hay bị cắt điện nên chưa dám mua. Nhà có máy tập thể dục rồi nên không muốn có thêm cái xe đạp tập thể dục nữa. :D

Hạng B2
28/9/06
257
1
0

@trungnghia: bác ơi, vì có nhiều xe để chọn mà e thì ko rành lắm nên mới nhờ đến các bác, biết đâu còn con khác ngon hơn, bác biết thì giúp em

DNT
Hạng D
22/10/05
1.083
76
83

Thế bác có bao nhiêu xiền? Chớ dại mua RS mắc công phải cãi nhau với seo lờ!

Hạng F
5/3/05
8.718
72.173
113
đây

xe số mua xe gì chả được! cứ có hiệu bảo hành tử tế là OK, chênh lệch về $ giữa Future với Angel cua SYM là qúa lớn, nhưng cái sự "sướng" và chất lượng chênh nhau chả bao nhiêu (nếu không muốn nói Angel SYM tốt = Fu Honda), mua quách angle nhậu nhẹt bê tha lỡ bỏ quên đỡ tiếc ;), vấn đề là bác có bỏ qua đc bệnh sỹ diện muôn thuở không thôi (xe máy cứ phải Honda, 4 bánh cứ Toyota, Mobile cứ Nokia... ặc, cứ thế này là tiếp tay cho độc quyền bác ơi)

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

chạy chợ thì cứ làm con nào hư đâu cũng sửa được, đồ nào cũng thay lẫn được. phụ tùng rẻ nữa
thế thì bác múc con fu neo đi cho đỡ tốn xăng:D