Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
ha ha ha... hố hố hố... nhức mịa cái đầu lun rồi...
hihi, qua đây mua xe e KM bác 1 phiếu mát xa bảo đảm nhức tới đâu luôn chứ ko chỉ là nhức đầu hehe

Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
bác hoangtan1312 show hàng dzữ ha.
Em lấy cái chân tình ra để chơi với các bác thì các bác còn sợ gì nữa, e sẵn sàng bỏ thưởng bán hàng để cho các bác được cái giá tốt nhất các bác còn sợ gì nữa, em đâu có chém gió làm gì

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
Các saler đang đại chiến. Em thấy anh mua Ducati chạy vừa oai vừa có cảm giác mạnh.
Đang đại chiến 4b bác ơi, 2b chịu khó chờ sân sau hehe, e nói giỡn thôi chứ có ai đại chiến gì đâu, các anh sale việc ai nấy làm và đều biết cách để ko gây tổn thương nhau mà chỉ đem lại hạnh phúc cho nhau thôi các bác ơi hehe

• Like
Reactions: frends_4x6
Chào các bạn! Suy nghĩ không biết có nên mua xe với ngân sách từ 600-700 triệu. Hiện tại mình 32 tuổi, đã có gia đình và 1 con. Đang tư kinh doanh riêng, công ty cũng còn quy mô nhỏ. Thu nhập bình quân 1 năm khoảng 500tr đến 1 tỷ chưa trừ chi phí các loại.[pagebreak][/pagebreak]

Hiện tại thì có khoảng 2,5 tỷ tuy nhiên chưa có nhà và xe. Mình hay đinh công tác tỉnh bằng xe máy, xe đò hoặc thuê xe dịch vụ. Tuy nhiên do nguồn thu nhập có thể sẽ không ổn định nên mình chưa dám mua xe. Giả sử nếu mua xe mình nên chọn giữa Mazda3s, Chevolet Cruze ltz, Vios 2014. Rất mong nhận góp ý của các bạn.

Thanks,
Khuyên bác chân thành là đừng nghe mấy đại ka sale này dụ. đợi tháng 11 này motorshow xe mới ra, xe cũ giảm ầm ầm đẩy mẫu cũ tha hồ mà lựa.Nên thử xe trước khi mua và tự cảm nhận đừng tin ai nói gì hết. xe là mình đi ko phải người ta đi.