Hạng D
16/11/20
2.647
7.901
113
37
View attachment 2784346
View attachment 2784347
View attachment 2784348
View attachment 2784349
Tặng bác vài tấm cho có động lực. hihi. Bác đi đèo Ô Quy Hồ thì ghé cầu kính Rồng Mây trải nghiệm luôn.
Đẹp quá bác. Canh chụp được lúc vắng thật đẹp. Bác đi lúc này mấy giờ mà vắng thế ạ ?
Dự kiến ngày đầu tiên T7 khởi hành từ Nội Bài 8h thì chắc 1h chiều tới Sapa. Nhận phòng, ăn trưa, chiều đi tham quan xung quanh Sapa, đèo Ô Quy Hồ. Ngày kế tiếp sẽ cố gắng đi Fanxipang như hướng dẫn của các bác. Lên Sapa mà ko đi dc Fanxipang kể cũng buồn.

Hạng D
19/1/16
1.020
582
113
31
Cám ơn gợi ý của bác nhưng em lỡ đặt phòng theo ngày đi như trên mất rồi.
MCC có mỗi cái đồi mâm xôi đến đó thuê xe ôm bản họ chở lên chụp ảnh chắc tầm 1h thôi bác.
Thường thì mọi người đi hướng từ Sapa về sẽ bỏ qua Tú Lệ để về thẳng Hà Nội, em thì rất thích nơi này. Lần đầu e đi qua thấy hay quá mà hết thời gian rồi nên lần sau em lại lên bỏ 2 ngày ở đây đi chơi loanh quanh.
Con gái Thái ở đây rất đẹp và duyên dáng, buổi chiều trai bản gái bản ra suối tắm mỗi nhóm 1 đoạn suối hihi

Attachments

• Like
Reactions: Khanh Tran Cong
Hạng D
16/11/20
2.647
7.901
113
37
MCC có mỗi cái đồi mâm xôi đến đó thuê xe ôm bản họ chở lên chụp ảnh chắc tầm 1h thôi bác.
Thường thì mọi người đi hướng từ Sapa về sẽ bỏ qua Tú Lệ để về thẳng Hà Nội, em thì rất thích nơi này. Lần đầu e đi qua thấy hay quá mà hết thời gian rồi nên lần sau em lại lên bỏ 2 ngày ở đây đi chơi loanh quanh.
Con gái Thái ở đây rất đẹp và duyên dáng, buổi chiều trai bản gái bản ra suối tắm mỗi nhóm 1 đoạn suối hihi
Thật ra mục đích ban đầu của em chỉ đi MCC ngắm cánh đồng lúa vàng vào cuối mùa thôi nhưng lỡ nghĩ đi rồi nên kết hợp đi Sapa chơi luôn ^ ^.

Hạng D
19/1/16
1.020
582
113
31
Thật ra mục đích ban đầu của em chỉ đi MCC ngắm cánh đồng lúa vàng vào cuối mùa thôi nhưng lỡ nghĩ đi rồi nên kết hợp đi Sapa chơi luôn ^ ^.
Ở Sapa bác đi về hướng Tả Van cảnh rất đẹp đấy. Ah bác đi lại thì cứ thong thả nhé. Sáng ra ăn uống cafe các kiểu 9-10h hãy đi, đi sớm sương mù ko nhìn thấy gì đâu.

Attachments

• Like
Reactions: Quocdp
Hạng D
16/11/20
2.647
7.901
113
37
Ở Sapa bác đi về hướng Tả Van cảnh rất đẹp đấy. Ah bác đi lại thì cứ thong thả nhé. Sáng ra ăn uống cafe các kiểu 9-10h hãy đi, đi sớm sương mù ko nhìn thấy gì đâu.
Vâng cám ơn bác. Em đi 2 ngày ở Sapa, 2 ngày ở MCC, 1 ngày dành thời gian đi về nên chắc thời gian không gấp lắm.

Hạng D
19/1/16
1.020
582
113
31
Vâng cám ơn bác. Em đi 2 ngày ở Sapa, 2 ngày ở MCC, 1 ngày dành thời gian đi về nên chắc thời gian không gấp lắm.
Thực ra đi chơi miền núi phía Bắc bác có đi cả tuần vẫn thấy ít.
Còn mấy điểm ngắm cảnh, địa điểm du lịch bác đi vậy là thoải mái rồi
- Ở Sapa em đánh giá quán Viet Deli hợp lý. Món ăn đa dạng, quan trọng là quán đông nhưng nhân viên thái độ vẫn vui vẻ . Mấy bác miền Nam ra đi ăn uống mà gặp nhân viên ngoài này chắc sock

Hạng D
16/11/20
2.647
7.901
113
37
Thực ra đi chơi miền núi phía Bắc bác có đi cả tuần vẫn thấy ít.
Còn mấy điểm ngắm cảnh, địa điểm du lịch bác đi vậy là thoải mái rồi
- Ở Sapa em đánh giá quán Viet Deli hợp lý. Món ăn đa dạng, quan trọng là quán đông nhưng nhân viên thái độ vẫn vui vẻ . Mấy bác miền Nam ra đi ăn uống mà gặp nhân viên ngoài này chắc sock
Em thuộc loại muốn dễ thì dễ, muốn khó thì khó, cũng đã ra đó vài lần và hiểu về văn hóa phục vụ rồi nên em sẽ không quá quan tâm, đừng quá tệ là được.

• Like
Reactions: Kisilua