Ăn Gì - Ở Đâu? Tư vấn quán ăn ở Quy Nhơn

Hạng B2
17/9/14
337
168
43
37
Hi các bác, Tuần sau nhà mình đi Quy Nhơn. Mà gia đình đông người thêm có con nít (8 lớn, 3 bé). Mình đi 3 ngày 2 đêm.
+ Chơi: Chắc ở trung tâm và đi tham quan vài địa điểm thôi. Đang thấy cái trung tâm khoa học QN ổn, mà chỉ đón khách đoàn ah. :(. Nếu mình tới đó mà có khách đoàn thì mình có thể vô chung được không. hoặc vô chỉ tham quan thì họ có cho không, không cần hướng dẫn.
+ Ăn uống: các bác cho hỏi nên ăn nhà hàng ở đâu do có con nít nữa. (Tối và trưa), có tên vài quán để lựa chọn thì càng tốt. Mình thì ở FLC City
+ đi lại thì taxi hay đặt grab/be/yyyyyy gì đó.
Các bác tư vấn giúp. Cảm ơn các bác.

Tư vấn quán ăn ở Quy Nhơn
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: minhquang07
Tập Lái
5/5/16
7
6
3
44
gọi điện thoại ko được, và mail thì ko trả lời bác ah. chắc tùy cơ ứ
TT Khoa học đó mở cửa thứ 3 cho khách lẻ, khách đoàn các buổi còn lại. Sáng 30/7 rồi đoàn mình đi(8 người lớn+11 trẻ em), có hẹn trước, cũng gọi 4,5 lần mới được. Chi phí ủng hộ trung tâm là 2 triệu, họ có báo trước khi đăng ký qua điện thoại. Hôm đó đoàn mình đến có mấy bạn đi lẻ thì cũng ghép được, vì mình đăng ký là 30 người(theo con số tối thiểu trên web :)). Cũng có dịch vụ tổ chức đi, chi phí 150k/người với đoàn khoảng 20 người, bên KS mình có cho thông tin :)

Hạng B2
17/9/14
337
168
43
37
TT Khoa học đó mở cửa thứ 3 cho khách lẻ, khách đoàn các buổi còn lại. Sáng 30/7 rồi đoàn mình đi(8 người lớn+11 trẻ em), có hẹn trước, cũng gọi 4,5 lần mới được. Chi phí ủng hộ trung tâm là 2 triệu, họ có báo trước khi đăng ký qua điện thoại. Hôm đó đoàn mình đến có mấy bạn đi lẻ thì cũng ghép được, vì mình đăng ký là 30 người(theo con số tối thiểu trên web :)). Cũng có dịch vụ tổ chức đi, chi phí 150k/người với đoàn khoảng 20 người, bên KS mình có cho thông tin :)
cảm ơn thông tin của bác,

Hạng D
17/8/09
3.321
28.431
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Ăn uống: các bác cho hỏi nên ăn nhà hàng ở đâu do có con nít nữa. (Tối và trưa), có tên vài quán để lựa chọn thì càng tốt. Mình thì ở FLC City

Nếu anh ở trong FLC thì mình khuyên anh nên ăn luôn trong nhà hàng, chứ di chuyển về TP QN xa đi và về cũng 50km.

Hạng D
23/10/18
1.114
22.880
113
40
Ăn uống: các bác cho hỏi nên ăn nhà hàng ở đâu do có con nít nữa. (Tối và trưa), có tên vài quán để lựa chọn thì càng tốt. Mình thì ở FLC City

Nếu anh ở trong FLC thì mình khuyên anh nên ăn luôn trong nhà hàng, chứ di chuyển về TP QN xa đi và về cũng 50km.
FLC City không biết ý anh chủ nói là bên Nhơn Lý hay trong Tp Quy Nhơn?
Nếu trong Nhơn Lý thì chạy vào trong khu dân cư ăn luôn, còn trong tp thì nhiều quán. Nếu muốn nhà hàng thì ghé bên Cá Ngừ Đại Dương trong khu ĐPG, alo cho chị chủ nói bạn của Thành trong SG sẽ dc giảm giá :):):)
Tư vấn quán ăn ở Quy Nhơn

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113

FLC City nó ở tại trung tâm Quy Nhơn luôn mừ. Xung quanh FLC City, cụ thể là phía sảnh của tòa nhà FLC Sea Tower thì tập trung toàn nhà hàng, quán ăn.

• Like
Reactions: vistahome
Hạng D
9/1/15
2.540
3.831
113
40
Bác nhớ món Bánh hỏi lòng hêu nghen. Mỗi lần nói đến Quy nhơn nhớ món đó ghê.
cơ mà quán nào cũng ngon, nước chấm đều ok nên cơ bản Bác gần đâu hốt đó.

• Like
Reactions: vistahome