Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Tư vấn tìm bãi gửi xe Đường Vũ Tùng ở quận Bình Thạnh
*Ảnh minh họa
Do tết này có việc phải lưu trú ở đây. Mà giờ xa Nam kỳ mấy năm. Nay quay vào..
Nên em có việc hỏi gấp AE OS khu gần đường Vũ tùng, chợ Bà chiểu. Chỗ mô gủi xe qua đêm. Đường Vũ Tùng và mấy nhánh cắt có đậu xe vô tư không?? Mong giúp đỡ. Cám ơn

Last edited by a moderator:
Hạng C
3/1/18
508
6.980
111
Ngay ngã 3 Vũ Tùng - Lê Văn Duyệt ( Đinh Tiên Hoàng cũ ) đối điện Lăng Ông Bà Chiểu : 129 đường Lê Văn Duyệt là bãi xe oto 24/24 , để lại chìa khóa xe.

TTTD TT quận Bình Thạnh 8 Phan Đăng Lưu có gửi ôtô .

Chung cư Mỹ Phước : hẻm 280 Bùi Hữu Nghĩa , phường 2, Bình Thạnh . Rộng rãi .
Gửi oto vô tư .

Đường Vũ Tùng khúc Lăng Ông vô chợ Bà Chiểu , ôtô khỏi di chuyển , vì xe máy ken đặc , đi bộ đầy nhóc .
Đường Vũ Tùng khúc giao ngã 4 Bùi Hữu Nghĩa đến cuối cùng , khu Lò Heo , ôtô ra vào thoải mái .

Anh xem bảng cấm có hay ko , chứ mình đi ngang , chưa dừng đỗ bao giờ .

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
23/10/18
1.114
22.867
113
40
Hôm nay vào khảo sát cái nhà ở 164 Vũ Tùng ! Đúng là cái chợ cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng. Tốt nhất cứ qua trường cán bộ cũ gửi rồi bước bộ qua thôi, ngày thường không có chỗ ,chứ sau 20 al thì bao la.

• Like
Reactions: vinh khanh
Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Em chạy tới chạy lui. Hoặc bỏ lại vài đêm. Giáp tết vợ nghỉ mới du hí. Em chui đại vô hẻm 146. ..Sài Gòn cũng như bake thôi, đuổi như nhà mình.. cay thiệt. Hôm nào xơng việc chắc phải biếu xóm làng vài chai mắm.

Hạng B2
8/3/06
375
218
61
Nếu muốn gởi chắc và gần thì có UBND ( ko nhớ là F14 hay 2 ?) , Tòa án Bình Thạnh ( cổng sau) Cục đường Thủy nội địa ,.......đường Phan Bội Châu...ro các Cơ quan đường Võ Trường Toản , ....( mấy bác BV cơ quan kiếm chút)
Nếu dịp Tết thì đậu mấy đường nhánh vô tư còn bình thường thì đôgn lắm. Lưu ý Khu này Chợ + Lò Heo phức tạp ...+ Hẻm 146 là chúa Lô Đề ...nên coi chừng ăn cắp .......

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Nếu muốn gởi chắc và gần thì có UBND ( ko nhớ là F14 hay 2 ?) , Tòa án Bình Thạnh ( cổng sau) Cục đường Thủy nội địa ,.......đường Phan Bội Châu...ro các Cơ quan đường Võ Trường Toản , ....( mấy bác BV cơ quan kiếm chút)
Nếu dịp Tết thì đậu mấy đường nhánh vô tư còn bình thường thì đôgn lắm. Lưu ý Khu này Chợ + Lò Heo phức tạp ...+ Hẻm 146 là chúa Lô Đề ...nên coi chừng ăn cắp .......
Hehe em ngủ ko đc vì ko hẳn là ăn cắp. Mà mấy nhà đó đéo muốn cho mình đậu. Cứ giả vờ văn hoá... Là ko ai khó khăn cho chú cả.. mà là ... Em đ hiểu đường xã hội mà cứ mặc nhiên là của mình. Em nín đến mức thế này, em ở trọ nhà này, mấy Bác cần gì cho em hay. Em đỗ đậu đây ko sao. Nhiều lúc cứ nghĩ ăn thua với nhau chắc mới chịu. Hee Em dự mấy bác hay chê Bake hay Namky.. nam băc gì cũng y chang. Nhưng chúng ló nại nói tiếng bắc hehe

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
*Ảnh minh họa
Do tết này có việc phải lưu trú ở đây. Mà giờ xa Nam kỳ mấy năm. Nay quay vào..
Nên em có việc hỏi gấp AE OS khu gần đường Vũ tùng, chợ Bà chiểu. Chỗ mô gủi xe qua đêm. Đường Vũ Tùng và mấy nhánh cắt có đậu xe vô tư không?? Mong giúp đỡ. Cám ơn
Bác xa Nam kỳ vậy lâu nay bác ở Bắc kỳ hay Trung kỳ bác hi

Hạng F
3/10/15
9.729
11.965
113
Gần Vũ Tùng có chỗ đỗ xe nhiều.
Thậm chí muốn gần thì vào gửi tạm ở Lăng Ông có phần cổng rộng oto vào ấy.
Cứ chịu đi bộ thì nhiều chỗ đỗ ở đó lắm.
Chứ mà Vũ Tùng thì đường đó xưa này không phải vào dễ ra khó mà là đã vào thì khỏi ra!

• Like
Reactions: biển hiệu