Tập Lái
29/10/16
3
7
3
37
Hình như anh ko hiểu từ retrofit mà em nói lắm nhỉ?? Cc đương nhiên liên quan đến an toàn rồi anh ạ, nên gắn đồ ngoài em sẽ ko gắn, nhưng nếu đồ hãng thì em chơi.

Ví dụ: Fadil bản base ko có tính năng đó, nhưng bản thân xe đó trong phần mềm đã có nhưng bị tắt đi, retrofit là mua đc nút zin và code được để bật nó lên thì em sẽ quất, còn những xe vốn dĩ ko có mà phải can thiệp bằng phần mềm hay thiết bị gắn ngoài thì em sẽ bái bai.

Nhưng trước khi mua xe thì mình cũng đã xác định mình cần tính năng nào và bắt buộc xe mình mua phải có, nếu ko có thì cũng sẽ bái bai nó thôi anh ạ. Em cũng sợ chết lắm anh ưi. :D
Chính xác là Retrofit tính năng của xe bị cắt bằng việc vô hãng mua phụ tùng theo xe để lắp, không phải kích hoạt gì cả.

Hạng F
29/10/16
11.501
21.750
113
Pháp
Chính xác là Retrofit tính năng của xe bị cắt bằng việc vô hãng mua phụ tùng theo xe để lắp, không phải kích hoạt gì cả.
Tức là phải trang bị thêm đồ chứ không thể kích hoạt là xong đâu. Có những tính năng có thể và không thể .

Vậy nếu như theo hãng mua xong rồi vào hãng mua đồ phụ tùng gắng vào thì thà lúc đầu nên mua và đặt luôn chức năng của nó. theo tôi thì sẽ đắt hơn nhiều khi gắn riêng (dĩ nhiên chính hãng)
Nếu như tính mua xe bản thấp và độ từ chính hãng ... có nên không, trừ đồ trôi nổi thì có thể kinh tế hơn. Theo tôi.