Tập Lái
19/6/21
2
1
1
37
Tư vấn tự lắp Cruise Control cho các xe Honda
*Ảnh minh họa

Xin chào các anh em,

Do tình hình dịch bệnh thất nghiệp nên mình nhận tư vấn lắp đặt, phục hồi Cruise Control cho các xe Honda (City, Civic, CRV, Accord...) mà bị cắt mất tính năng này.

Anh em có nhu cầu inbox mình tư vấn nhé.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: lamthanhle
Tập Lái
5/6/21
13
13
3
27
Accord chính hiệu V6 mà tào lao gì bạn....hè hè
Mua hàng hiệu sau đó độ hàng Tèo vào cho nó "gẻ" ...hè
Accord chính hiệu V6 mà tào lao gì bạn....hè hè
Mua hàng hiệu sau đó độ hàng Tèo vào cho nó "gẻ" ...hè
Tới lúc đạp thắng nó cũng ko tắt, bấm nút nó cũng ko tắt tông thẳng vào xe trước thì sao?

Dăm ba cu cậu học lỏm mấy cái vớ vẩn. Thợ hả? Thợ đồ!!!

Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Sao Các bác không độLIM cho khoẻ, độ cái Cruise nó có tác dụng mấy trên nền tảng cơ sở giao thông Việt Nam trong 5 năm trở lại và cả như hiện nay đâu.

Hạng D
11/8/21
3.215
3.274
113
20
View attachment 2547458*Ảnh minh họa

Xin chào các anh em,

Do tình hình dịch bệnh thất nghiệp nên mình nhận tư vấn lắp đặt, phục hồi Cruise Control cho các xe Honda (City, Civic, CRV, Accord...) mà bị cắt mất tính năng này.

Anh em có nhu cầu inbox mình tư vấn nhé.
Hàng chính hiệu bị lỗi Cruise Control mà Honda VN giải thích vòng vo là kỹ thuật nghệ nó vậy nhưng vẫn an toàn, cuối cùng lòi ra cái đuôi, cập nhật lại ICU...đúng là vớ vẩn...hè

• Like
Reactions: tommuni
Hạng F
29/10/16
11.586
22.228
113
Pháp
Gì chứ cái này là bác @Osin chúa ghét nè =))))))))
Dạ .. nhất là độ an toàn của xe, bác hiểu em ,

Em không bao giờ có ý kiến nếu muốn .. ăn gà xé phay, gỏi gà , thêm vài cái nhang hương .

Biết hệ thống của một hãng nổi tiếng không bằng một món đồ china, rồi khi hư lên mạng hỏi, chưa nói mất mạng hỏi ai ... Em rất ghết đồ độ chế từ bảng thấp, nhất là vào phần an toàn

Vỏ ngoài AMG không nói, nhưng muốn độ VIOS thành AMG thì ráng chịu nha ..:):):) Mấy thằng Đức chắc thua dân độ chế VN mình à ...

Chỉnh sửa cuối: