Hạng B2
23/12/09
376
293
63
HCMC
www.facebook.com
Hoặc bác cũng có thể tham khảo thêm loại lót cốp cắt theo xe AVM (all vehicle mat) của WeatherTech như sau ạ

Tập Lái
22/10/16
41
19
8
60
Sao e ko nghe nói vụ này ta , chờ mấy bác khác xem sao .Nếu có thì hay quá
Mình cũng chưa nghe thấy cái option này bao giờ cả. Chỉ có chưc năng nâng vô lăng cao lên khi tắt máy để ra khỏi xe cho dễ dàng, khi vào xe, cắm khoá điện vào là vô lăng lại hạ xuống như cũ là mìnhnđã thấy ở Lexus rồi.

Tập Lái
20/5/17
1
0
1
43
Minh mua cx9 thang 12/2014 tai Mazda PMH. Tính năng ghế tự động lùi khi mở cửa là có. Cách đây 2 tháng xe bị hết bình và tính năng đó không còn nữa. Mình đem xe qua PMH yêu cầu setup lại thì toàn bộ kỹ thuật viên bên hãng nói là tính năng này không có. Họ lấy xe mới thử cho mình xem cũng không có. Mình sử dụng xe này hơn năm nay rồi thì làm sao mà nhằm lẫn được. Tức quá ngặm ngùi đi về. 100% tình năng ghế lái tự động lùi cua CX9 khi mở cửa là có.
Tôi đang chạy CX9 sản xuất năm 2011 có lùi ghế khi tắt máy, nhưng khi nổ máy thì không tự trở về chỗ cũ.

Hạng B2
8/10/14
240
118
43
Minh mua cx9 thang 12/2014 tai Mazda PMH. Tính năng ghế tự động lùi khi mở cửa là có. Cách đây 2 tháng xe bị hết bình và tính năng đó không còn nữa. Mình đem xe qua PMH yêu cầu setup lại thì toàn bộ kỹ thuật viên bên hãng nói là tính năng này không có. Họ lấy xe mới thử cho mình xem cũng không có. Mình sử dụng xe này hơn năm nay rồi thì làm sao mà nhằm lẫn được. Tức quá ngặm ngùi đi về. 100% tình năng ghế lái tự động lùi cua CX9 khi mở cửa là có.
Bác lùi ghế về vị trí mong muốn , ấn giữ nút set nhớ ghế và nút mở khoá trên remote là đc . Mà có tác dụng khi bác mở cửa xe để lên xe thôi nhé

Hạng B2
10/9/11
400
319
63
À thì ra là vậy . cx9 ít người dùng cho nên không nhiều người chia sẽ.
Mình muốn lên DVD ,màn hình gối đâu hàng ghế sau và camera 360 theo các Bác có được không ạ ?

Hạng B2
8/10/14
240
118
43
À thì ra là vậy . cx9 ít người dùng cho nên không nhiều người chia sẽ.
Mình muốn lên DVD ,màn hình gối đâu hàng ghế sau và camera 360 theo các Bác có được không ạ ?
Camera 360 ko cần thiết nếu bác quen xe . Nếu gắn thì gắn thêm cam cặp lề là đủ
Dvd nếu lên đc hàng Pioneer hay Kenwood thì lên đừng lên android tàu nghe rất chán

• Like
Reactions: mygia
Hạng B2
10/9/11
400
319
63
Camera 360 ko cần thiết nếu bác quen xe . Nếu gắn thì gắn thêm cam cặp lề là đủ
Dvd nếu lên đc hàng Pioneer hay Kenwood thì lên đừng lên android tàu nghe rất chán
Thanhk !

Hạng B2
23/9/17
237
124
43
Con này thấy chạy ở SG mấy chiếc. Phải nói là nó to khiếp, e thì sợ nhất lái mấy con to to. :D

Hạng B2
8/10/14
240
118
43
Con này thấy chạy ở SG mấy chiếc. Phải nói là nó to khiếp, e thì sợ nhất lái mấy con to to. :D
Nó to cỡ Sedona thôi mà bác . Mà Sedona thì chạy đầy ngoài đường vẫn bình thường :D

Hạng B2
10/9/11
400
319
63
Coi vậy chứ lên chạy thấy nó gọn lắm! Chỉnh ghế tài hơi cao xíu .

• Like
Reactions: ldnb