VIP CARD MEMBER
6/2/10
38
1
8
47
Xì phố
Hi các Bác !
Tình hình là sau Tết này em tính làm 1 tour đi ra Huế du xuân, lúc đi sẽ đi theo đường Trường Sơn ( đi xe tự lái từ SG ) ra thẳng tới Huế luôn, lúc về sẽ về theo QL 1A, vậy các bác cho em hỏi tình hình đường xá từ đây ra Huế ( đường Trường Sơn ) có tốt không ? mức độ an toàn trên đường đi như thế nào ? dọc đường có những điểm hot nào nhất để tham quan không ? và theo kinh nghiệm chinh chiến của các bác thì có gì "hấp dẫn " trên cung đường này không thì tư vấn cho em luôn nhá,
Đặc biệt nếu bác nào biết những quán ăn ngon và đặc sản của địa phương thì giới thiệu giùm em luôn he, đi du lịch mà được thưởng thức của ngon vật lạ tại nơi mình đến thì tuyệt vời các bác nhỉ,
Cảm ơn các bác nhiều nhé
mÀ quên có bác nào có ý định giống em không nhỉ ? đầu xuân ta cùng làm 1 chuyến du hành ra miền Trung iu dấu đi,

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
Bác chú ý đoạn từ Qũang Nam ra đến A Lưới ( trên đường Trường Sơn ) đường rất vắng vẻ và toàn đèo cao và có những đoạn đèo đá núi sụt đổ ( do mưa )rất nguy hiểm , phải cận thận đoạn này tuy nhiên đường lại vắng ( một mình một chợ) và cảnh đẹp mê hồn. Chúc bác có chuyến đi như ý nhé