Hạng B2
1/1/08
115
15
18
bởi vậy mới thấy dịch vụ sau bán hàng củng quan trọng quá ... hãng xe nào có dịch vụ sau bán hàng tốt sẻ dc số đong người tin dùng , bởi vậy khồng phải ngẩu nhiên Toyota dc số đông người việt mình chọn

Tập Lái
17/12/21
15
383
48
Xe mới mà có việc k vừa ý , nếu là mình mình sẽ bán quách , chấp nhận lỗ mức cho phép ... k bỏ tiền mua việc bực bội vào ng

Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Sau 3 ngày hay sau 1 tháng nó bị thì cũng vậy thôi, hư bộ phận nào thì hãng nó thay mới cho bộ phận đó và sau đó chạy lại bình thường là ok. Chỉ có điều bỏ tiền tỷ mua xe xịn mà mới về đã hư thì về mặt cảm xúc hơi bị khó chịu, chưa kể hãng xe làm ăn chậm chạp thì lại càng tức, nhưng nếu bỏ qua cảm xúc và nhìn nhận như phía trên mình nói thì cũng bình thường thôi. Xe mình hồi đó mua cũng vậy thôi, mới mua mà đã hư phuộc, vô hãng thay mới xong chạy vô tư mấy năm nay.

Hạng B2
18/4/18
481
301
63
33
bác đùa à, làm sao bác có thể chạy thử chiếc xe chưa đăng kí dc, ngt chỉ cho chạy thử xe chạy thử còn bác muốn chạy chính chiếc xe mà bác sẽ lấy thì buộc bác phải kí hợp đồng thôi.
Chém gió cho vui đó bác :)). Đọc cười ỉa

Hạng B2
18/4/18
481
301
63
33
Mua giá thì mắc hơn nước ngoài, phúc vụ thì kém hơn. Bỏ tiền tỉ ra mua ai ko bực cho được.
Giá mua cao thì a hỏi cục thuế chứ Hãng cũng bị hành ra bã với mấy cái đăng kiểm, rồi đòi chuyển giao công nghệ nếu không không cho mang các công nghệ mới về. Mấy chuyện đó bao nhiêu người biết đâu :)). Còn vụ này thì 2 bên ngồi lại giải quyết thôi. Chứ hộp số 9 cấp của Mer bán nhiều nhất thị trường cũng ít thấy lỗi. Chẳng qua là đại lý làm việc chậm chạp là kh bất an nóng lòng cái này thì đại lý phải nhận rồi. Còn xe mới chắc chắn được bảo hành đầy đủ rồi còn đổi xe thì không có rồi vì gần như hãng nào cũng vậy. Còn tốt hơn nữa thì đại lý thâu xe lại thôi

Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Hội này đổi tên thành Rạp xiếc trung ương rồi bác ơi.
Mình phải có đơn khiếu nại thì người ta mới giải quyết đc chứ. Chứ chỉ là quan hệ dân sự thế này, lấy đâu ra nhân lực mà đi quan tâm hết đc.

Hạng B2
26/10/07
451
420
63
37
có khi nào con Merc E300 đời 2022 mà Ngô Kiến Huy mới mua cũng lỗi này, nên chả mới đi 4 tháng (1000km) đã vội bán gấp ko nhỉ? Trong khi con GLC300 lại chưa bán.

Tập Lái
6/11/21
1
0
1
22
xe chưa ra biển mà dính này thì ..., nghĩ thôi cũng thấy chán, mọi loại xe, xe nào cũng vậy.