Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Re:Hyundai - Tucson moi, ten la "ix35" - THONG TIN MOI CAP NHAT NONG HOI DAY

stevendph nói:
Em ném đá tí... tấm này thì liên quan gì đến xe nhỉ. Bác định ghẹo anh em ah?

Hay là bác bán xe bán luôn em này, rổ giá thế nào bác cho bít luôn nhé hờ hờ
Quả này khuyến mãi bác ơi ... Nhanh nhanh chỉ có 1 em duy nhất

Tập Lái
8/9/09
43
0
0

stevendph nói:
Tucsonlove nói:
Em ném đá tí... tấm này thì liên quan gì đến xe nhỉ. Bác định ghẹo anh em ah?

Hay là bác bán xe bán luôn em này, rổ giá thế nào bác cho bít luôn nhé hờ hờ

He;) Em nay dang ung cu vao Dai dien hinh Anh Tucson Ix đó bác, Bác nào "Rước" được chuột Bạch thì em tặng luôn em này;))

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

Thôi cụ đừng xui dại . Điên gì anh em sài loại này của HQ . Trâu ta ăn cỏ đồng ta , tiếc mỗi cái dân ta không làm ra Ix

Hạng B2
29/3/07
134
11
18

Bác manhodessa ơi!
Em nghe nói hồi xưa VN mình liên doanh với Pháp sản xuất được chiếc La Dalat thì HQ chưa biết sản xuất ra xe gì đâu….Vậy mà bây giờ họ làm đến ix rồi mà mình thì mới chỉ lắp ráp cho họ….Vậy thì anh em mình phải tranh thủ “trả thù dân tộc” thôi!kakakakakaka
(em đi HQ 1 lần rồi, nhưng chưa có dịp!......)

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

Hic phê bình bác vì tội không yêu tổ quốc và không hận mấy thằng PawcTrungHy ngày xưa ... Hehe phải êmm đã trả thù cho dân tộc được 1 mớ

Hạng B2
29/3/07
134
11
18

manhodessa nói:
Hic phê bình bác vì tội không yêu tổ quốc và không hận mấy thằng PawcTrungHy ngày xưa ... Hehe phải êmm đã trả thù cho dân tộc được 1 mớ

Dạ!báo cáo với bác là hồi đó em mới đi lần đầu nên ngơ ngơ, ngác ngác, không có thổ địa dẫn nên đành chịu….chứ bây giờ mà qua lần nữa á…là em…kakakakakakaka…. cho mà xem!

Tập Lái
25/3/07
32
7
8

Các bác cho em hỏi là một số ảnh thì có mấy cái nút bấm bên phải vô lăng là những chức năng gì?

Còn một số ảnh chụp khác thì lại không có, nhìn nó hơi trơ.

Hạng B2
30/9/08
187
0
0

thanhculu nói:
manhodessa nói:

Dạ!báo cáo với bác là hồi đó em mới đi lần đầu nên ngơ ngơ, ngác ngác, không có thổ địa dẫn nên đành chịu….chứ bây giờ mà qua lần nữa á…là em…kakakakakakaka…. cho mà xem!
Ngày xưa em trả thù giùm các bác vô khối rùi, các bác đãi em cafe đi. Những năm 2000 - 2002 em trả thù bên đó chắc phải 3, 4 chục phát. Hận mỗi bọn Nhật thôi các bác ah. Em ở bên đó được 3 tháng chả trả thù được cái nào lúc gần về quyết tâm làm cái gặp ngay em philipines^^

Tập Lái
16/11/05
33
0
6

em đang công vụ bên Hàn Xẻng, hôm nay lượn qua 02 showroom của Hyundai, phải nói là tuyệt cú mèo từ a>z ạ, giá phiên bản MLX full là 29,500,000 w
em sẽ up ảnh và video lên sau để các bác đích mục sở thị